Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona mwenyewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Masika, Jan 25, 2012.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh hizi filamu za kibongo hatari tupu,yaani mke wangu wa ndoa nimruhusu achezewe namna hii?HATA SIKU MOJA..wamefikia hatua ya kula denda(romance au soda ya kopo) je ndio maadili yetu.FILAMU ZA KIBONGO NI MAPENZI TU. Why? Kwanini?
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa hawaishii hapo,wakimaliza kuigiza wanafanya kweli.
     
  4. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani si tunawaiga wazungu walioleta sinema jamani! Hii mbona cha mtoto, hapo baadae siku si nyingi itakuwa kama Hollywood kabisaaa na sinema za kibongo zitagawanya katika makundi ya "U" na "X" kama parental guide
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata kama mapenzi yanarun dunia wenzetu hawa wamepitilizaa.
    mijanaume inayoruhusu wake zao kufanya iv sijui inakuwa inawaza nn, sijui ndio wame ***** maana sielew.
    hata kama wako kazin wanapitiliza aisee, na kweli wakitoka hapo kwenye kushikanashikana wanaenda kumalizana kbs mmh. shame on them.
     
  6. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi mke wangu hafanyyi kazi hii
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaa!! mke anauma
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  10. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,306
    Likes Received: 4,213
    Trophy Points: 280
    Acheni mawazo mabaya,watu wako kazini,Afteral hapo kuna watu kibao wamewazunguka
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni maigizo hapo noma
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    jamaa wanaowapa nyumba zao kwa ajili ya lokesheni huwa wanalalamika sana.
    Bhanazigeuza gesti.
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Acha hz wewe, hata kama.Mi cwezi kumruhuru ashkwe paja na virus wewe.
     
Loading...