Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ona janja ya chazbaba.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Jan 9, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    MWIMBAJI wa zamani wa bendi ya African Stars maarufu kwa mtindo wa Twanga Pepeta, Chalz Baba inasemekana tayari amesaini mkataba wa miaka miwili na bendi ya Mashujaa kwa kupata donge nono.

    Uchunguzi uliofanywa umebaini kuwa mwimbaji huyo amepewa sh. Milioni 15 kwa mkupuo na atakuwa analipwa mshahara wa sh. 400,000 kila mwezi.

    Mbali ya malipo hayo, pia Chalz atakuwa analipwa sh. 200,000 ya kodi ya nyumba na shs. 50,000 kwa kila wiki (jumla sh. 200,000 kwa mwezi) na kupokea jumla ya sh. 800,000 kwa mwezi.

    Aidha uchunguzi umebaini kuwa mwimbaji huyo kwa sasa anazuga tu kama anatafuta bendi wakati tayari amemalizana na bendi hiyo ya Mashujaa huku ikisemekana kuwa anatarajiwa kutua Jukwaa la Extra Bongo ambapo atakaa kwa muda mchache kabla kutangazwa rasmi kujiunga na Mashujaa.

    Kwa mujibu wa taarifa hizo, mwimbaji huyo atakuwa chini ya sheria kali (Mkataba) ya Mshujaa.

    Moja ya masharti hayo ni kutakiwa kushiriki bila kukosa shughuli za bendi hiyo na kutakiwa kutopanda jukwaa la bendi yoyote hata kama bendi yake haitakuwa kazini isipokuwa kwa kibali cha maandishi kutoka kwa mkurugenzi mtendaji.

    Pia mkataba huo umeonyesha kuwa endapo mwajiriwa atavunja mkataba huo, basi hatoruhusiwa kufanya kazi katika kampuni nyingine inayomiliki bendi Tanzania ila tu kwa kibali maalum cha maandishi kutoka kwa mwajiri kitakachotolewa na maombi ya mwajiriwa.
    Mbali ya masharti hayo, pia mwanamuziki huyo anatakiwa kutotumia kazi za bendi yake katika sherehe au shughuli za aina yoyote bila ya ridhaa ya uongozi.
    wadau wa karibu wa mwanamuziki huyo ambao hawakupenda kuandikwa majina yao hewani, walisema kuwa, Chalz, amejiengua katika kundi hilo la Twanga akiwa na nia ya kutua Bendi ya Mashujaa.
    [​IMG]
    Aidha walisema kuwa Chalz anatarajia kutua jukwaa la Bendi ya Extra Bongo ambapo atakuwa akipita tu huku akijiandaa kukamilisha safari yake ambayo itaishia Bendi ya Mashujaa.

    Kwa kauli hiyo inaendana na kauli iliyotolewa siku za hivi karibuni na Mkurugenzi wa Bendi ya Extra Bongo, Ally Choki, aliyesema kuwa anatarajia kufanya usajiri wa nguvu na wa aina yake kwa kusajiri wanamuziki mahiri kutoka katika bendi mahiri za jijini ambazo ni mahasimu wake.mia
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    What is mashujaa?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Safi sana fedha kwanza
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bendi ya mamaa Sakina wa vingunguti.. watu wa ukonga mtapata raha kwenye bonanza yenu kule Magereza ukonga
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    siyo kwa wasanii wa bongo!!!!wao jina kwanza pesa baadae!!kama anaenda huko naamini atarudi twanga kwani kule hawezi kupata jina kama akiwa twanga!...asha baraka fitina za mziki anazijua na hata akiondoka twanga haitotetereka!wameondoka wangapi lakini watu wanapepeta kama kawa!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    maneno tu hayo....twanga ya sasa sio ile bwana hovyooo
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ya ngoswe
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh..
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    twanga pepeta ni mtakuja, usishangae keshokutwa utawaona kina choki wameudi. ivi wapi msafiri diof siku izi?
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    800.000 kwa mwezi..hela ndogo sana!
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jema machoni pa wabongo kijana amekwenda kutafuta angali bado ana nguvu anaonekena mbaya,tatizo la watu wanataka aishi maisha ya kuganga njaa wakutane nae mtaani wampige madongo na kumcheka, apewe sapoti jamani suala la yeye na Twanga kule hajafukuzwa ukifika wakati nao wakimlipa fedha anazohitaji bado atakwenda kufanya kazi kumbukeni anatumia nguvu zake mwenyewe. Mimi nadhani ni hatua nzuri katika kujitafutia maisha, na hakuondoka Twanga pepeta ili bendi iyumbe kaondoka kwenda kutafuta maslahi tu.
    Mimi sijui analipwa kiasi gani huko aendako kwani ni mambo ya ndani zaidi ila kama kweli zitafika hizo laki nane ukijumlisha fedha zake zote kwa mwezi naomba nikujibu wewe unayesema Laki 8 ndogo kwamba unakosea sasa mshahara wa Laki 8 ni mkubwa ndugu yangu hebu kuwa mmkweli ni ma graduate wangapi wanapokea kiasi hicho kwa mwezi.

    Mpeni nafasi kijana atafute.
     
  12. dymosy

    dymosy Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Tumia kipaji chako vizuri maana vipaji vya muziki na mpira ni kama barafu Somalia.....
     
  13. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hasa ndo ujiulize uko alipotoka alikua anapokea kiasi gani?
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Twanga kuna nini wakuu? naona watu wanakimbia kama vichaa vile kha!!
     
  15. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Diof madawa ya kulevya yamemumaliza
     
  16. l

    lyon Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Lakini watu wanajaa nimeishuhudia j'tano hii Bilicanas.
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Laki Nane kwa MWEZI ni ndogo? Kweli BASI gap kwa wenye nacho na tusiokuwa nacho ni Kubwa saana 800,000 ni mshahara wa miezi miwili ya mwalimu wa sekondari mwenye elimu ya Chou kikuu
     
  18. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawai Bar,Mx
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora ata hilo umeliona maana inasikitisha..
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa mishahara yao hii wanakatwa kodi? kama ilivo kwa watumishi wa umma na wengineo?
     
Loading...