Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona Jamaa wanavyojiandaa na Xmass ndani ya Mafuriko

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Dec 24, 2011.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!!

    Wapi huko??
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Kushoto sina uhakika lakini KULIA itakua ni WAHAPAHAPA (Mabondeni)
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Maisha lazima yaendelee kama kamaida!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Hizo ni pesa za michango tuliowapatia??hahaha X Mass eve ......
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Hapana, ni mchango wa TBL
     
  7. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Hao jamaa wa picha ya pili nafikiri wana matatizo makubwa sana. Angalia vizuri kulia kuna vyoo/choo na level ya maji lazima kuna mchanganykiko wa maji ya chooni na hayo memgine. Sijui wanataka kudhihirisha nini???
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    hIYO NDIYO STIMU YENYEWE
     
Loading...