Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona, huyu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Feb 2, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ilikutwa kwenye mtihani alofanya mtoto wa kihindi wakati akijibu
    maswali ya methali
    swali; bandu bandu.....
    Jibu: Iko dugu yake patel iko nakaa bombay
    swali: Mtaka cha uvunguni......
    Jibu: Iko na binua tanda
    swali: Simba mwenda pole....
    Jibu: Iko fungwa na yanga
    swali; simba akinguruma...
    Jibu: Yanga yote nakimbia
    swali: Zimwi likujualo....
    Jibu: Iko fata veve hadi jumbani yako
    Mwalimu mkuu wa shule ya msingi Mtendeni alipiga picha ya pamoja na
    wanafunzi wote wa shule yake, akasafisha kopi kibao na kuhamasisha
    watoto wote wanunue. Akapiga debe akisema:-
    "Hebu fikiria, mtakapokuwa wakubwa mtaangalia picha hii na kusema
    'ona, huyu ni Juma, sasa ni waziri wa elimu, ona, huyu ni Pendo,
    waziri mkuu' kwa hiyo nataka wote mnunue nakala ya picha hii kama
    kumbu kumbu."
    Mtoto mmoja akagoma kununua na akamwambia mwalimu, " Mimi siwezi
    kununua kwa sababu nakupenda mwalimu. Wakati tutakapokuwa tunaoneshana
    mawaziri na wakurugenzi, wengine watasema' Ona, huyu ndiye mwalimu
    mkuu wetu, sasa ni marehemu........"
    Mwalimu akadondoka, akazimia
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tehe! tehe! kufa balaa we wacheza nini!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri,walimu wana kazi
     
  4. M

    Mzalendoo Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!!
     
  5. m

    mwadusu Member

    #5
    Nov 11, 2013
    Joined: Mar 13, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3



    ha ha ha ha ha ha,,,,,,,,,,,,,,,umetisha mwamba hehehe,,,,
     
  6. S

    Sweety Juma Member

    #6
    Nov 11, 2013
    Joined: Nov 8, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh!!!!!! makubwa hayo.
     
  7. k

    kipangwaaa Member

    #7
    Nov 11, 2013
    Joined: Nov 11, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha mbavu zanguuuuuuu
     
Loading...