Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona fahari!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 10, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ona fahari kuwa nae ulienae,mfanye ajione malkia,mfanye ajione mfalme,mfanye ajione mwenye thamani kuu,mfanye ajione hakuna kama yeye,mfanye ajisikie raha akukumbukapo,mfanye ajisikie fahari akutambulishapo kwa ndugu,jamaa na marafiki,mfanye ajisikie mshindi kwa kuwa nawe,mfanye ajisikie raha kutembea nawe barabarani,mshukuru unaposhiba chakula cha usiku,mpokee atokapo kwenye shughuli,umwamshapo au kumuaga fanya hivyo kwa busu la hisia kali,mnapopata dinna lishaneni,mshukuru akufanyiapo jambo lolote!Ogeshaneni,muite kwa majina mazuri,mfanye apakumbuke nyumbani,mfanyie suprise!Amani na itawale uhusiano wenu milele!
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eiyer hujambo??gud one thx for sharing
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wise am fine!Thanx 4 this!
     
  4. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Tumesikia!!!!, Ushauri mzuri sana huu Mkuu!!!!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thanx chiko!!
     
  7. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thnx kwa kushea nac...ama kweli ukiwa jf,mahucano yako hayatavunjika....
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thanx Jockey!!An be blessed!
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulichoongea nikweli tupu, hiyo imekaa sawa ni ushauri mzuri sana.
     
  10. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kama wanandoa wangekuwa kama ulivyoeleza hapo basi kusingekuwa na divorces!! That's how real love is supposed to be....
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,676
    Trophy Points: 280
    sante sana dear
    imetulia sana
    lakini fanya kama inatoka moyoni
    amasivyo itabaki usanii tuuu..

    have a good weekend ..
    asante
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukifanya hayo kamwe mwenza wako hatotoka nje.gud one bro
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukifanya hayo kamwe mwenza wako hatotoka nje.gud one ndugu
     
  14. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona kama ujumbe wote anapewa mwanamke na hasa hapo highlighted in red "mpokee atokapo kwenye shughuli" na sio vise versa.Je! inawezekana mwanaume ampokee mwanamke atokapo kwenye shughuli? nawasilisha.
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Distazo inawezekana ukampokea mkeo akitoka kazini pia,sio mbaya!
     
  16. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Naomba kusisitiza kwamba mazuri ya mawazo yako yanatakiwa kufanywa na wote kwa kiwango takribani sawa (hata kama si kutoka rohoni). Pia wale baadhi yetu wanaodhani ukifanyiwa mema mengi basi umemteka mwenzako wajiangalie wasije kuanguka, maana inasemekana watu wengi wanaotenda mema kwa wenzao ni hao hao wanaopenda sana kufanyiwa mambo hayo.
    Jamaa yangu mmoja alikuwa active kweli kumfanya Mamaaa ajihisi yuko peponi matokeo yake kalewa na kumdharau mshikaji. Jamaa kavumiliaaaa... mwisho kachoka.
    Siku hizi anamwangalia tu. Mdada analalamika weee! Mshikaji anamtazama tu. Nahisi nerves za mapenzi zimeziba kwa sababu ya hasira. Nipende nikupende zaidi Honey! Siyo nibore nikubembeleze.
     
Loading...