Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona Dogo aliesusa Ziwa la Mama Yake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Nov 7, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    "Ziwa la Mama sio tamu kama la Ng'ombe bhanaaaa"
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu Mtoto atakuwa balaa hadi ktk kunyonya mambo yetu yalee.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dogo puliza,usiogope puliza. Nalog off
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa apate minyoo na aharishe ndio atajua.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    umasaini hii kitu ni normal sana na wala haugui mtu milele
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh. Dogo atatisha
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..haha hhhaa. Washawasha
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Mkuu ushawahi kuishi kijijini?, hayo ndo maisha halisi ya Bush, hapo hakuna kuugua milele.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,449
    Trophy Points: 280
    Kwanini augue? mbona ndama hachemshiwi hayo maziwa na wala hajawahi kuugua?? Si unamuiona Diogo fulll experience, hata shingo haiumuumi kwa kuvuta nyonyo, halafu dogo ana afya ya kutosha kabisa.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huyu ng'ombe ugonjwa wowote wa kuambukiza kama upo, huyo dogo lazima aurithi. Well, zamani kufanya vile ilikuwa sio tatizo. Ila sasa tumeanza kuelimika, kwanini mtu anafanya mambo yenye hatari pasipo kuwa na sababu?
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    si umemuona dogo jinsi anavyopuliza
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndo yenyewe....
    Hapa malaria sijui makitu gani, sijui net nayasikia kwenye hotuba ya M.kwere ya kila baada ya miezi mitano.....ile ya kila mwezi hivi bado ipo?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hataki kitu kilichochakachuliwa hata kidogo
     
  14. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akiibuka na Tuberculosis hapo jirani ataonekana mchawi. Elimu ni muhimu sana kwa kweli.
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siyo nzuri hata kama hataki la mama basi akamuliwe apewe. Akilete ujinga unachapa hutwo tu miguu anatia akili mwenyewe. Hivi mtoto mdogo kama huyo anaweza kuwaendesha wazazi wenye akili timamu? Nafikiri wazazi tuwe smart na determined. Excuse me guys!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kha! Dogo noma
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuu huyu dogo akikua itakuwa balaa kwenye 6x6. Shingoni naona ametundika MTAMBO wa kutungulia skadi za maadui zake.
     
  18. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba anawaendesha wawazi wenye akili timamu,
    huwezi jua labda hata wazazi wake
    walipitia enzi hizo, na ndio sababu unaona wanamuacha
    dogo ajinafasi kwa raha zake, Dogo wera weraaaaaaa.
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huu sio ushuja hata kidogo; madhara yake ni makubwa kuliko; fikiria mnyama amapige teke litue jichoni!
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhh, mi kupita tu...sasa mambo yenu yale we ulianzia kupata uzoefu ukiwa na umri huo?
     
Loading...