Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On the way to lindi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SMART1, Aug 18, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau wa lindi,
    Naomba mnishauri hoteli nzuri ya kufikia nikiwa Lindi.

    Mwajifya inno!!!
     
  2. n

    nasri Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu sana kwetu lindi, hotel ipo nzuri sana inaitwa lindi oceanic hotel, unakula upepo wa bahari, ila bei yake ni ndefu kidogo kwa wale wenye allowance za serikal.
    Zip nyingine nzuri tu kama Adela, Kadogoo, Vision hotel n.k. Karibu sana Lindi ila kumbuka vitu cheap huku ni chumvi na mademu. take care usije ukajione handsome kwani huku ni fully kujiachia na wamwela na wamakonde.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na akumbuke tuu kuwa ukijiachia na mke wa mtu kuna ile kitu wanasema unang'ang'ania mpaka kmwenye mali aje achomoe kisu kutoka kweney ala zake
     
  4. Window

    Window Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Have been there, Oceanic ni nzuri
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Guys, see u there!!!!
     
  6. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maneno haya niliambiwa wakati nafika mtwara ni ya kweli aiseeee, mgeni chunga!!!!!!!!!!!! Akiweza pia afike mtwara!
     
  7. s

    saq JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cancel
     
  8. S

    SMART1 Senior Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, wadau nilifika Lindi around saa 3 usiku hivi, ikanichukua kama saa nzima kupata sehemu ya kulala. Nashukuu sana wadau.. nilifika hadi Masasi, Mtwara na sasa nimesharudi dar> hoteli zote Lindi zilikuwa zimejaa sijui sababu ya ujio wa JK. nilikaka next to Mkoani kuna Lodge ya waitaliano nzuri sana iko mlimani flani hivi.
    Ahsanteni wadau
     
  9. n

    nasri Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    okay, karibu tena mkuu, ulifikia wailes lodge, hiyo ndo karibu na mkoani! thanks
     
  10. f

    fakifuge2000 Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni wa mafungu marefu kwa wale ukipata ka semina unataka kubana matumizi,zipo lodge guest house cheap around stadium chakula kuna restaurant ya Himo
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Mji wa KIMWINYI ule hauna HOTEL nzuri...............
     
Loading...