Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On TBC1: Wachambuzi kuipitia speech ya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Nov 26, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Kwa wale mlio Tanzania na wale wenye access na TBC1 jaribu kuangalia saa 3 usiku huu ambapo baadhi ya members wa JF watakuwepo.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    TBC1 hakuna uhuru wa kutoa maoni.

    sitasikiliza.
     
  3. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwa kweli Simbeye kaendesha kipiindi vizuri sana.. walikuwepo Kitila mkumbo, Ester Mkwizu, Dr Safari na mwingine mmoja.

    Kwa kweli Simbeye refa mzuri.. hajaegemea upande wowote.. mojawapo ya hoja iliyonifurahisha ni pale wachambuzi waliposema inabidi kwenda zaidi na kujadili kwa nini CHADEMA walitoka nje wakati mh,. rais anaanza kutoa hotuba.

    Aidha wameongelea suala la uanzishaji wa vyuo vikuu katika kila kanda.. nimesikia mchambuzi mmoja akipendekeza kuwa badala ya kutawanya raslimali chache tulizo nazo ingekuwa ni vema tuboreshe vyuo viilivyopo ili vitoe elimu bora badala ya bora elimu..
     
Loading...