Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On TBC1: Augustine Mrema vs John Mrema vs Meira (jimbo la Vunjo)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Sep 4, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Muda si mrefu (saa 3 usiku) kwa mlio nyumbani kutakuwa na Jimbo kwa Jimbo ambapo hii leo mheshimiwa Augustine Lyatonga Mrema wa TLP atakuwa kwenye mdahalo na John Mrema wa CHADEMA.

    Tunatarajia mtaangalia na kutufahamisha mdahalo unavyoendelea, kuna mdau ameniahidi kutuma sms ili ni-update hapa.
     
  2. K

    Keil JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona ni wagombea wa CHADEMA na TLP tu? Mgombea wa CCM kulikoni? Au baada ya mambo fulani pale Jimbo la Ubungo, imebidi CCM ikataze wagombea wake kushiriki kwenye midahalo?
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuko Live sasa TBC1
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wagombea wa CCM - Meira
    TLP Mrema
    CHADEMA Mrema
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anaanza wa CCM. anaelezea Ilani yao inaongelea Mafanikio na yako mengi wamefanya kielimu, miundombinu jimboni
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Miradi ya Umwagiliaji pia imefanywa kwa kiwango kikubwa.

    Miaka 5 ijayo kuna vipaumbele 10
    Kilimo - Oragnic Coffee imebuniwa, Kilimo kiwe cha Kisasa, umwagiliaji, kujenga maghala, soko la kisasa kama kibaigwa ili kufaidika na soko la EA
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    MiundoMbinu - Kumalizia barabara
    Utalii - Wananchi wafaidike kutokana na gawiwo la Mlima Kilimanjaro kwa 25%
    Elimu - Kukamilisha shule za kata ziwe na walimu na vifaa
    Afya - Zahanati kila kata
    Ajira za vijana - Kuongeza ajira hasa katika utalii, kuimarisha vikundi vya ujasiliamali. Ndani ya miaka 3 kila kijana awe na kikundi
    Maji - Kila kijiji kiwe na miradi ya maji
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lyatonga sasa . . .
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    So far CCM candidate is SMART!!!
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anajifagilia kuwa amekuwa Ubunge kwa miaka 10 ana uzoefu
    Amekuwa waziri na Naibu Waziri Mkuu, mtu wa 3 toka kwa Rais
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jambo analokusudia ni kuondoa umasikini na ufukara
    Yeye ndo liyershika dhahabu iliyokuwa inaporwa na kuruhusu mabebki yanunue dhahabu
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Miundombinu: CCM wanasema tu . . . masuala ya barabara alianzisha yeye alipokuwa mbunge. Yeye ni kiongozi makini ataijenga.
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Suala la Kahawa - Yeye ndo alisimamia kidedea, alienda hadi ujerumani na akasimamia bei zipande mara 3 alisimamia vizuri na watoto wanasoma
    Haki za watu - Akina mama walikuwa wanaonewa kwa ajili ya kodi ya kichwa. Aliondoa fedheha hiyo na mwanamke wa kichaga akatembea kifua mbele
    Tutatafuta utaratibu wa kuwezesha VIKOBA kama Mengi alivysaidia. Atawatafutia pesa
    Muda wake umeisha sasa . . . .
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa Mrema wa CHADEMA

    Ana miaka 30.
    Mkurugenzi wa CHADEMA toka 2007 mambo ya Bunge, Mkuu wa Idara ya Utafiti
     
  15. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa John Mrema ndo anamwaga sera...ana miaka 30. Anasema ana vipaumbele saba, cha kwanza ni elimu
     
  16. K

    Keil JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Superman ukimaliza nitakuja kuweka comments zangu, japo ningependa sana wananchi wawe wanapewa nafasi ya kuuliza maswali na hasa utekelezaji wa hizo priorities, maana nyingine naona hazitekelezeki, unless jimbo libadilishe mfumo wa ajira, mfano kuongeza walimu wa shule za kata. Walimu wa shule za kata mwajiri ni serikali za mitaa ambayo hai-train na hata yebo yebo wanaopatikana wanasambazwa Tanzania nzima, so bado uhaba wa walimu unabaki pale pale tu.
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA Wana Ilani Kuu na Majimbo

    Jimboni:
    Elimu - tumerudi nyuma, shule ya mwisho imetoka vunjo, msingi na sekondari ziko vunjo - Ni aibu. Kuna vyuo 2 vya Ualimu na Chuo Kikuu cha Tumaini
    Wabunge waliopita hawakuwa na mpango - Yeye atasimamia na kuzuia ulaji. Anatoa mifano ya ulaji
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hapo mi ndo nachoka na CCM..Raisi wao wanamkwepesha kwenda kwenye midahalo wabunge wanakubali...watu wanataka JK apandishwe kwenye mdahalo atolewe jasho
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anatoa data jinsi pesa za TASAF nk zilivyoliwa
    Afya - Atahakikisha wataalamu wa afya na dawa zinapatikana
    Biashara - Jimbo liko mpakani. Akina mama wananyanyaswa. Wapewe elimu ya soko la pamoja na wasinyanyaswe
    Wastaafu wengi - Umoja wa wastaafu kuanzishwa ili wazee watupe ujuzi
    Miundombinu - Wengi wanatoa ahadi. Mbunge hana pesa. kazi ni kusimamia. halmashauri imekuwa ikitoa tenda kwa watu wasio na uwezo. Kuna ufisadi. Barabara hazidumu

    kamaliza
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mapumziko sasa . . .
     
Loading...