Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On Second Thought

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jan 10, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapenzi wa JF...............Happy New Year kwenu wote

    Was just thinking about Limbwata............ Kina kaka/dada on the second thought..hv mwanamke/mwanaume wako akikuwekea Limbwata kuna ubaya gani??........... kwa sababu si huwa hiyo inafanya kwa kuwa anakupenda sana? Yaani Mumeo/Mkeo/Mpenzi akikulimbwata lengo lake si ni kuwa na wewe milele.....and that means anakupenda sana (Why asimwekee Juma/Halima, George/Rose au mwingine??)

    Kuwekewa Limbwata kwa nini kusichukuliwe kama vile vingine ambavyo mnaviaprove mkifanyiwa mf. Mwanadada/Kaka anapokuwa mbunifu ili tu akuwini uvutiwe naye kila siku na kubaki nae??.....

    On the second thought.

    Hapa nazungumzia kwa wale wenye mapenzi huru (i.e. mume/mke halali, mpenzi ambaye unatarajia kuoa/olewa).
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli bwana, manake nia ya ndani ya huyu mama/dada ni kudumisha uhusiano,
    LONG LASTING RELationship.......

    Kwa nini LImbwata iwe mbaya???
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hiyo ni mbaya sana MJ1, mtu inatakiwa mpendane toka moyoni sio mambo ya limbwata. Tatizo mkishatuwekea limbwata tunakuwa kama zoba na hapo mnapata uhuru wa kufanya chochote unachotaka hata kama ni ku-cheat mumeo ataona poa tu. Kama unajiamini huna haja ya libwata.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Penzi halina dawa! Na hiyo limbwata ni kitu gani hasa? Ni kitu kinachoweza kuonekana na kushikika ama ni kitu kinachowazika na kuelea kichwani mwa mtu tu?
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mjukuu shida ya limbwata ni kua utafanyiwa vituko hata kuletewa njemba ndani na hufanyi kitu.. Lol
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Okay aksante Jaluo-nyeupe
    So limbwata baya ni lile linalofanya uwe zoba?? Je hakuna yale yanayofanya mwanaume/mke asipende mwingine zaidi yako??

    Duh kama wangekuwa wanatumia pasipo kuharibu...yaani kukufanya uwe zoba na wao kufanya lolote......................umpende tu, ungekubali??

    Nakubali mapenzi yatoke moyoni but it is the same love toka moyoni lililoniofanya nikulimbwate ili nisiibiwe au kukupoteza loh
    Just on the second thought
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama mlipendana bila limbwata,,,bado upendo unaweza kuwepo bila huo ushirikina.Love should be genuine with no any other artificial addition
     
  8. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mtoto wa kidigo, umekumbuka nyumbani?? hahah LOL
    Happy new year!!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Limbwata sio zuri maana akili inakuwa ni ya kushikiwa.
    Wanaofanya hivyo ni wale wasiojiamini kuwa wanapendwa.
    Halafu nasikia lina expire date. Kwahiyo pata picha likishaexp itakuwaje.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sawa Babu ........mi sikuwa najua kuwa huwa linatumika kihivyo but kama lingekuwa halitumiki kihovyo....unawekewa ili tu umpende bibi yangu usimwone mwanamke mwingine....lingekuwa zuri??
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Limbwata ni kitu gani hasa?
     
  12. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie nadhani kumlimbwata mwenzio mara nyingi humpumbaza na matokeo yake wewe (mke) anaishia kum-control mme wakati na mara nyingi kumfanyia vitu ambavyo akiwa na akili timamu hatathubutu
    kumfanyia. Kwa mtazamo wangu ni kama kumpatia mwenzio "dawa za kulevya" ...............labda
    unipatie definition yako wewe ya kulimbwata..
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Husninyo..... nakubaliana na wewe kabisa, najaribu tu kuwaza beyond

    Akili za kushikiwa maana yake ni nini- Hivi hakuna limbwata ya kumfanya mtu akupende tu........yaani wengine woote awaone si kitu??

    Wasiojiamini........hiyo nayo inataka definition yake maana kwa hali ya infidelity na nyumba ndogoz zinavyopamba moto sijui kama kuna wanaojiamini kihiiivyo siku hizi
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante labda tuanzie hapa mydia

    Limbwata ni kitu gani? na hutengenezwa kwa madhumuni yepi?
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,614
    Trophy Points: 280
    Miye pia naamini kama wewe kwamba hakuna dawa ya mapenzi. Ni namna tu mtu anavyomjali mwenzie katika kila hali na jinsi anavyoongea naye kwa mapenzi ya hali ya juu na vikorombwezo vingine ambavyo vinamfanya mtu ampende mwenzie kupita kiasi, lakini hili la kutumia dawa ili mwenzio akupende sana kamwe siliamini kama lipo.

     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    GFM.............. why Limbwata linapumbaza.................. ina maana kuna uhusiano kati ya Limbwata na kuharibu akili ya mtu? Hakuna Limbwata ambalo lengo ni kumfanya muhusika asipende kwingine?

    Kwangu mie limbwata naidefine kama dawa ya kumfanya mpenzio akupende wewe tu asione wengine and ukijiuliza sana kwa nini unamwekea limbwata jibu ni kuwa unampenda (achilia mbali wale walio kwa ajili ya kuchuna/faidika) au??
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wait a minute......let me check ... hivi mie Mdigo eh??
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    BAK ni kweli mapenzi hayana dawa but on second thought.................... why dont you think this way...macare na malavidavi upewayo ni limbwata la aina yake?.........lol why utizame limbwata lenyewe na usizingatie nia na madhumuni ya yeye kukulimbwata?
     
  19. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie sio wa huko so kama umenidanganya hapo kwenye definition shauzi zako hahah on a serious note, kama tulishapenda, kwanini unakosa confidence? na je kwa nini na wewe usinywe/le hilo limbwata ili wote tupendane maana kwa mtazo wangu hapa (poor me) ni kwambi mie ndio nikupenda wewe tuuu hata ukifanya nini .........kwani tusile wote ili tupendane sisi tu............mie naona imekaa kiujasiria mali zaidi:eyeroll1:
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Wiselady......yes darling I totally agree with you and I do have the same feelings about it but.........was just trying to reason beyond that limbwata.

    Nawaza tu kama mtu kaamua kukuwekea Limbwata (bila uchakjachuzi wa aina yoyote) si ni kuwa anakupenda na asingependa kuibiwa?? Kuna tofauti gani kati ya dhumuni la limbwata na labda mpenzi ambaye anajitahidi kukuchunga physically?? Si naye anafanya hayo kwa kuwa anakupenda??
     
Loading...