Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On my way to TZ!..

Discussion in 'Entertainment' started by Binti Maringo, Aug 18, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wana JF walioko TZ jamani tutafutane....nitakuwa TZ for a month vacation....

    Wale wanaotaka mingle with Kelly01...ni PM with your phone number ila firts week nitakuwa with family and second nitakuwa camping Arusha....then baada ya hapo i will be available...I am craving for nyama choma kwa sana tuu!....

    Hollaaaaaaaaaaaaaaaa!......

    Dar here i come....yipeeeeeeeeeeee
     
  2. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safari njema na karibu sana nyumbani Tanzania
     
  3. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ...aisee Mdada Kelly01 karibu nyumbani...ntakutafuta,kuna sehemu wanatengeneza 'chipsi chafu' na mishikaki ya uhakika kachumbari ya ukwaju....karibu sana nyumbani!!
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Thank you Kunta!......
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shem ukifika nitafute nami nitakuwa huko 0754 777777
     
  6. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hauxtable inamaa hizo chipsi vumbi zitakuwa tamu zaidi ya zile za pale kinondoni?...maana miye ndiyo nilikuwa nazipigia hesabu za pale aiseee!...nimezimiss sana sana tuu...basi tutafutane unipeleke kwenye hiyo new joint ya chips vumbi nazi mind sanaaaaa....
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    shem wangu usikonde...........wewe tena hahahahaha uancheza...itakuwa hawwwt ni kwamba hapatoshi shemu....i ma so looking forward aisee...namba yangu ile ile niliyokupa juzi aisee unitafute in few days sawa shemu.....
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pouuuwa.....najua mambo yako wenye wivu wajinyonge na asiwe na mwana atafute jiwe mapema teh teh teh teh
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna sehemu inaitwa jeshini maeneo ya Masaki wanachoma nyama nadhani dunia nzima lazima tukatie fujo pale!
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shem usije ukawa unaongelea pale Jolie i think panaitwa......... karibu na kilima nyege
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una maana Jackies? hicho kilima ndo kwanza nakisikia...
     
  12. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    dang i am too slow with names these days.....yes Jackies...
     
  13. H

    Haki JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thread inabidi iende kwenye "Mahusiano na Mapenzi".
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shem usiache kumtafuta Maxence Melo nasikia anapenda sana kwenda viwanja, ila stay away from Shy yule hakawii kubadilisha somo!
     
  15. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Miye staki kwenda viwanja shemu nataka kwenda sehemu za kula tuu basi!...hahahaha huyo Shy achana naye na huyo Maxene mume wa ntu...sidhani kama ana hang out usiku....

    Ila nataka kujua sehemu nzuri za kwenda ambazo zipo so classic na siyo gehtto......
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yuko available atamwambia mamsap kuwa yupo busy na mwanaJF asihofu hata kama atarudi asubuhi hahahahahah bongo imebadilika sana uliiacha wewe Nyamachobisi? ni kiwanja murua pia kwa wastaarabu kama wewe
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kelly, Chipsi Vumbi Nambari Wani zipo Msasani Namanga!

    Masanilo, Vipi tena mbona namba yako ndio ya Mkuu wa Kaya au wewe ndio Muungwana mwenyewe?
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kelly, enjoy your vacation..hamna sehemu nzuri kama nyumbani, mwezi 1 tu ila utatamani kuongeza siku.
    Usisahau kuangalia hata kwa nje IFM pakoje now, ila ukipata nafasi mamii..PaMoJa!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahh wewe mazee ni balaa ....nataka mlengesha shem wangu huwezi jua bwana hahahahahahah
     
  20. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yaleo kali kachumbari ya ukwaji imekaje hiyo :confused:
     
Loading...