Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On ITV: Maandamano kutumika kushinikiza upatikanaji wa HAKI...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Sep 28, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Majada huu unaendelea LIVE kupitia ITV,hebu tuifuatilieni kwa karibu wadau wenzangu!
     
  2. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hako kajamaa kenye suti nyeusi sijui Masako kakatoa wapi kana mawazo mgando ile mbaya! Sijui kama hata haki zake kama mwananchi azijua maana anachosisitiza ni kuzitii na kuogopa mamlaka zilizopo hata kama zinatunyonya?
     
  3. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo mwenye suti nyeusi anaitwa mwangosi yaan sijui anaongea madudu gani
     
  4. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo mzee kaDisturb sana kipindi, cjamuelewa anachokiamini!!!!.
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Niliudhika Polisi wame sepa,na hii si mara ya kwanza polisi kusepa badala ya kuja simamia polis jamii yao.
     
Loading...