Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

on behalf of fools

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by busar, Mar 30, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wanaonadhan cdm itashinda, kwa wale wanaodhan upinzani utashinda 2015, kwa wale wanaodhani udini na ukanda utaongoza tz, kwa wale wanaodhani watashinda na kuvunja muungano, kwa nyie woooooote mnaodhan ni sifa kututajia tajia majina mdee, mnyimka, ziiiiiito, etc, NASEMA MMESHINDWA
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kamanda uko Arumeru au?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    On behalf 0f fools, hapa unamaanisha kwa niaba ya wajinga.......huwezi kuwawakilisha wajinga kama wewe sio mjinga namba moja.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huo ni mtazamo wako wewe mjinga unayewawakilisha wajinga wenzio,haimaanishi kwamba ni lazima iwe hivyo
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    A foo* says what he thinketh in his heart. You are among them.
     
  6. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Stop being stupid n come out of ur fools closet! Change/reforms does not mean any change/reforms, it means meaningful change! So take ur stupid simplistic idiocity to your village! Why dont u concentrate on what ur brain is capable of comprehending, instead of thinking beyond ur station!
     
  7. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 547
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Edit mkuu uandike 'TO ALL FOOLS' ukimaanisha kwa magwanda wote.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Shule za kata ni janga la kitaifa......hapo ndipo CCM ilipowafikisha hata kujieleza peke yake mnashindwa!!
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Lazima wewe ndio utakuwa kubwa la ma-fool wote duniani.
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Huwezi kuwakilisha kundi fulani ikiwa wewe si mwenzao..kwa hiyo wewe ndio kiongozi wao ambaye umesema kwa niaba ya..
     
Loading...