Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nakapanya, Mar 6, 2013.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2013
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,813
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Niliingoja kwa hamu sana hii video ya wimbo wa me and u wa Omy dimpoz,tangu alipoizindua pale Maisha club kila mara nilikua nikiingia youtube kuangalia kama imeshwekwa;nilipata mfadhaiko baada ya kuona ile video kwa kweli SIO NZURI NA HAIENDANI NA UZURI WA WIMBO...
     
  2. Sisimizi Shujaa

    Sisimizi Shujaa JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2013
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wabana pua kuimba mapenzi itafanya ukimwi usepe hizi ni propaganda.i lyk hip hop
     
  3. BOB OS

    BOB OS JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2013
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 80
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,405
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    video mbovu sana hiyo blue screen sijui walishindwa kuondoa ile back ground inayowazunguka ommy na vanesa.
     
  5. f

    funguo Member

    #5
    Mar 6, 2013
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh umeniwahi,....maana baada ya kuiona nimekimbilia jf nipost how ---- the video iz..bora diamond mara elfu!!yani Vanesssa na exposure yako yooote iyo ukaamua kukubali video hovyo kama hiyo itoke>?what a shame...the audio is superb ila video ingemtangaza zaid nje..but what u did ni kutupa hela kwenye moto....---- ---- ----
     
  6. f

    funguo Member

    #6
    Mar 6, 2013
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au bure?maaaanina zenu mnaaibisha taifa
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2013
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 12,843
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    sijui kwanini wimbo ukivuma sana redioni video yake inakuwaje majanga!
    ninavoupenda huu wimbo,wangenitendea tu haki ya kunitengenezea video nzuri!
    lol!
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2013
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 8,894
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kwenye video kila siku anachemsha,ile ya kwanza alifanyia South Africa ikawa mbovu hii ya Nairobi nayo bomu
     
  9. ASIKARI

    ASIKARI Member

    #9
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duuuuu
     
  10. ASIKARI

    ASIKARI Member

    #10
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nalo neno
     

    Attached Files:

  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2013
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,555
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nilimsikia jana akijibu hizo critics..nikasikitika sana..kwa kweli upeo wa wanamuziki wa kiBongo (Bongo Flava) bado ni mdogo sana.

    Ommy Dimpoz badala ya kushukuru kuwa washabiki wake wamekuwa 'honest' na kulalamika video yake imekuwa na kiwango cha chini kuliko walivyotarajia...yeye akawashukia na kuwalaumu kuwa 'wanachonga' tuu bila kufahamu mambo ya video. Akitapa video imefanywa na Ogopa Deejays.

    My Take: Sawa video imefanywa na watu wenye reputation, lakini video hiyo ilifanywa kwa ajili yetu sisi washabiki. Nasi hatuangalii kafanya nani, bali tunaangalia utamu wa video wenyewe....usipokuwepo hata kama video imefanywa na malaika tutaponda tu.

    Ommy...go back to studio and come up with something of your status...and the status of the song! Wapo wanamuziki wengi tu wakubwa Marekani wamere-do the video kwa sababu walichemsha mwanzoni. Si jambo la kuonea aibu..ni jambo la kujifunza!
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,405
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sometimes wasanii wa bongo ni mamburula wanataka kusifiwa tu.
    Hii video mbaya hana la kujitete hata ingekuwa imefanywa na cash money still tungeiponda. Sasa video kawafanyia ogopa au katufanyia mashabiki. Mbona video zake za awali hazikupondwa hivi.
    Siye hatutaki jua camera inashikwaje wala nini tunalotaka kuona ni video nzuri hayo ya camera na editing haituhusu sisi ni final consumers how the food is processed doesnt matter to us what matters is the taste and quality of the final product
     
  13. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,708
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    alikua anakwepa gharama tu
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 37,579
    Likes Received: 3,746
    Trophy Points: 280
    Hii video ni mbaya sana! Audio nzuri video mbovu!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    huu ushauri uliompa huyo omy mapozi unajichosha tu maana anategemea nguvu za uchawi unategemea nini..
     
  16. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 681
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    daa yaani nimeiona mida hii bt nimeipenda ile mvua inayotoka pembeni
     
  17. 1

    1000 words Senior Member

    #17
    Mar 13, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah tx tru video na nymbo aviendan kabsa xo ajipange upya bt mmmh nmeona uno la vanessa 2
     
  18. g

    goga Member

    #18
    Mar 15, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyimbo nzuri, video ya kishamba.
     
  20. f

    furahi JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2013
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sasa kuna ile "Closer" single nyingine ya Vanessa. Kajituma kweli dada wa watu bu nadhani beat haikuutendea haki wimbo wake.. Beat imepooza sana, while mwenyewe anatumia so much energy na mbwembwe zote kuimba.. I feel bad coz ule wimbo ni mzuri sana i wish ungepata beat nyingine nzuri zaidi
     
Loading...