Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omusilanga: Tupatieni update za mkutano wa chadema geita leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commited, Apr 18, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wakuu heshima kwenu... Naomba mwenye update ya yaliyojili leo huko geita ktk mkutano wa cdm atuhabarishe.. Bila shaka wengi wetu tunahitaji kufahamu raisi aliyemioyoni mwa zaidi ya watanzania milioni 30 (dr. Slaa).. Amesema nini...

    Karibuni.. Update........ Na mapicha mtupie kama kawaida ya jf
     
  2. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    mkuu usione kimya,uku hali ni mbaya sana..mkutano ulikosa watu,na mitaa yote magari yalikuwa yanazomewa...sasa sijui chama ndio kinazidi kupoteza mvuto au watu wa Geita hawadanganyiki..lakini ndio hali halisi mkuu.
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mkutano wa hadhara pale Katoro haukuweza kufanyika leo baada ya kikao cha ndani kuwa kirefu na hivyo kumalizika jioni sana..badala yake mkutano wa huo utafanyika kesho kuanzia saa tisa mchana na ule wa Geita mjini uliopangwa kufanyika kesho katika viwanja vya magereza utafanyika keshokutwa.
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nipo Geita Watu Wanasubiri kwa Hamu sana!! Ila matangazo yanaendelea!! Ratiba ilikuwa Kesho uwanja wa Magereza!! Ila nadhan Taratibu Nyingine bado zinafanyika
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ben,
    Tunaomba update. Muwe mnaleta na picha pia. Ingekuwa Crashwise yupo kwenye msafara huo tayari mapicha ya kumwaga yangekuwa hapa jamvini
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,500
    Likes Received: 4,697
    Trophy Points: 280
    We boya yaani umekuja juzi tu unataka kujifanya mjuaaji na repota wa CDM, hii ni mida ya kumpa mumeo haki yake, siasa waachie wenye uchungu na tz. Hao wabunge wako wenyewe wanasikilizia upepo wa CDM! Wanaimba singo za CDM ili kikinuka wapate pa kunywea maji
     
  7. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    si useme ukweli tu mkuu...watu walikuwa hawana habari na mkutano,labda tusubiri viongozi wapitishe noti usiku huu kesho watu wanaweza kujitokeza.
     
  8. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    we nawe kama Lema tu akili zako..sasa ndio unaongea nini.
     
  9. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kama ninyi huwa tunawsaka baada ya nchi kupata ukombozi. ok but najua siku si nyingi utatuelewa tu mama na utajua maana ya neno MAPINDUZI.
     
Loading...