Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMNI COMPUTERS na bidhaa bandia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Jul 29, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu naomba unipigie kwa namba kuhusu madai yako tuweze kuonana leo leo jijini dar es salaam na baadhi ya vitu walivyokuuzia hao jamaa - manake wana maduka mengi zaidi ya 5 kwa majina tofauti tofauti ila wasimamizi ni tofauti pia sasa hivi wanawekwa waswahili zaidi
     
Loading...