Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ommy dimpoz kuleta stress!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muuza Sura, Aug 19, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Muda wa wakongwe wa bongo flava kuacha game au kuzidi kupata stress unazidi kuwadia!!nimebahatika kukiona kichupa kipya cha ommy dimpoz kilichofinga south africa na adam juma wa visual lab!ni zaidi ya msiba!kichupa kimesimama balaa nakitabiria kukimbiza sana runigani ni next level kiukweli
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ommy dimpoz ndio nani? Tujuze nasi tumfahamu,,ili twende sawa!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Nakuaminia mkuu hata nai nai ulisema itakimbiza na kweli nai nai imekimbiza kumshika ommy dimpoz baadaeeeeeee!!
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kichupa kimesimama mzazi trust me!humo dimpoz kakoga hatari halafu hizo shots za adam juma kama hype williams!!!
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Anayemkaza lisa jensen!
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kamuulize demu wako anamjua sana.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama ni level za Hype Williams basi 'salute' kwa jombaa...
     
  9. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntakubaliana na uzushi wote unaoleta huku...ila la omy dimpoz kumkaza Lisa ni ndoto za ally nacha...yule demu ni tawi la juu sana ndugu yangu
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kama kuna nchi ya mapimbi na maboya wewe unastahili kuwa mfalme wao!!!unamwekea dhamana mtoto wa kike!dah!badilika mwana hawa watoto wa kike wanakazika tu!wewe kama una demu utakuwa unagongewa sana kwa ku underestimate wanaokugongea!domo raia walipinga kama anamkaa kidot sasa mambo hadharani!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ommy dimpoz ndo rais wa ngapi wa marekani jaman?
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    [
    mbona wewe muoga sana!
    QUOTE=Gold Addict;4461992]Ntakubaliana na uzushi wote unaoleta huku...ila la omy dimpoz kumkaza Lisa ni ndoto za ally nacha...yule demu ni tawi la juu sana ndugu yangu[/QUOTE]
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mademu hamnaga muamana nyinyi. C ajabu
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    no..Basha wa mshua wako nae anamjua.
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kichupa kimesimama bab siyo kama vile vichupa vya A.Y anavyotumia nguvu nyingi kuvipromote halafu mwisho wa siku kichupa full giza kama film za vichekesho star tv
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    kiukweli yule mdada ni mrembo nahisi hata hao waliokuwa wanachukua shooting walifanya kazi ya ziada mana dada ni mremboooooooo.
     
  17. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anajiita super handsome a.k.a
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tully yupo juu mbaya! Nimemkubali ommy pale! Atauza mbayaaaa!
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    wekeni link hapa nasi tujionee.
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nataka kujiweka kwa yule mdada!vipi ntaosha au ntajichoresha?nataka niuze nae sana nyago mjini!...
     
Loading...