Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ommba?, Nomma?! nawasalimu Kisonjo cha Loliondo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mzizi wa Mbuyu, Mar 31, 2011.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamani naingia mtandaoni kwa salaam ya kisonjo,
    Hapo Ommba! nawasalimia wanaume watu wazima na Nomma! kinamama watu wazima....ndicho cha pili nilicho ambulia kwa babu Samunge, Loliondo...
    Mengine naamini nanyie wengi mmeenda mwayajua.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Okay, karibu!!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  5. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na mimi nakukaribisha kisonjo bana tehetehetehe!!!!!!
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Karibuuuuuuuuuu:bored:
     
  7. chairman mao

    chairman mao Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Karibu sana KISIGINO,
    Natumaini hujambo,pamoja na ugeni wako lakini naomba kujua jina lako lina maana gani?
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kisigino karibu
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana..
     
Loading...