Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMG!!!@hii ni nyumba ya mwalimu mkuu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Feb 3, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilipita shule moja huko morogoro katika wilaya ya MATOMBO, nikakutana na mwl mkuu, akanipeleka kwake..
    ndio hapa,... 310019_1978899117477_1393124147_31745741_2001612_n[1].jpg


    tanzania kuna sehemu ukifika unaweza kulia kabisa...ukiwa mjini huwezi jua hilo kabisa!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Leo ndio unajua?
    Mbona maisha ya kawaida kabisa hayo kwa standard zetu.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndo maana niliamua kuwa mwalimu wa tuition nilisha achana nao siku nyingi!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hawa viongozi wetu kama wameshindwa kazi kwa nin wasiachie ngazi kupisha watu wanaoweza
    ,kwanin wasiombe ule mchakato wa dr slaa jinsi ya kufanya cement na bati viwe sh5000?
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio bongo zaidi ya uijuavyo dogo tembea uone
     
Loading...