Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by babykailama, Mar 10, 2012.

  1. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Moderator, Sir/ Madam,

    Kama inawezekana naomba kuwa mmoja wa wanachama wa Jukwaa la GREAT THINKERS. Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu sana!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  6. G

    G.JUMA Senior Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana baby kailamu. Umeshakuwa mmoja wa wenzetu kuhusu nafasiyako usihofu coz ilikuwepo kabla ya wewe kufikiria kuingia hivyo karibu sana.
     
Loading...