Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi Umoja Wa Mataifa Kuhusu Ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by peacekwawote, Jun 26, 2008.

  1. p

    peacekwawote Member

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana Na Upuuzi Unaoendelea Tanzania Sasa Nimeazimia Kuomba Umoja Wa Mataifa Watutumie Jeshi Ili Kuwakamata Mafisadi. Maana Mwanyika Na Mwema Wameshashindwa Kazi.
    Ripoti Nne Za Madini Zimeshakamilishwa Na Kupelekwa Kwa Wale Jamaa Tunaowapaga Nchi Wachezee;wapi?
    Ripoti Ya Lowasa Kuhusu Maghorofa Iliishia Wapi?
    Tena Wananiudhi,ati Pesa Za Epa Si Za Serikali?
    Basi Kama Serikali Inaweza Kuchezea Kodi Zetu Ili Kuchunguza Upotevu Wa Pesa Za Watu Binafsi Basi Kila Mwananchi Atakayekuwa Na Mashaka Na Akaunti Yake Serikali Imletee Wakaguzi Toka Nje
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Duh Makubwa haya!!!!!!
     
Loading...