Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMBI: Tujitolee kulinda kura za slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtende, Oct 27, 2010.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wana jf tuwe wazalendo siku ya jumapili tujitolee katika vituo vyetu kuwa makini na kura za shujaa wetu slaa wasije wakazichakachua
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Noted
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri na kila mtu baada ya kupiga kura ahakikishe kuwa anaweka mkakati wa kupata chakula chake na kukaa katika kituo cha kupigia kura. Ni lazima mwende na tochi kwani hawa jamaa watazima umeme ili kufanya uchakachuaji wao. Mtu asitii amri ya kuondoka karibu na kituo na vilevile ni lazima kupeleleza nyumba au maeneo ambayo watakuwa wameficha kura bandia. Mawakala wasikubali kula au kuchangia chakula na wasimamizi au mawakala wengine kwani kitakuwa kimewekewa dawa za kulevya au kimeharibiwa ili waendeshe kama gari bovu.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ni kweli pia mawakala wawe serious na msimamo maana hawa mafisadi hawakawii
     
Loading...