Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMBI:Serikali iache ubabe hasara ya hujuma ya sensa ni kubwa isifanyike mwaka huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 19, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na sensa kufunikwa na maswala ya udini, maswala ya siasa na maswala ya maslahi ni bora hekima ikatumika sensa ihairishwe mpaka mambo yakae sawa. Tukiendelea kwa maswala ya liwalo na liwe kuna mdau mmoja ametahadharisha watu watalala misikitini na kama kumbukumbu zinazohitajika ni za aliye lala basi hawajalala nyumbani

    Serikali ni kodi za wananchi mnazotumia busara itumike
     
  2. n

    nicksemu Senior Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Maji ukiyavulia nguo, lazima uyaoge!
     
  4. N

    Njangula Senior Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ntakuwa gesti siku hiyo na staki kabisa usumbufu
     
  6. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watu wote watakaolala hotel/guest,wasafiri,wawindaji,wavuvi watahesabiwa!
    Ila serikali haijajiandaa maana vifaa hakuna.
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Mwanaharakatihuru hasara ya bilioni 140 alotaja Pinda isikupe presha itakuwa a mere drop in an ocean of hasara's/ mabilioni ya uswisi, radar,malipo haramu ya capacity charges,mikataba mibovo sekta ya madini/gas inayopelekea tusifaidi rasilimali zetu etc etc
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ya CCM ikijua idadi kamili ya Watanzania,
    taarifa hiyo itasaidia kufanya nini??

    Kwamba itawajali zaidi?

    Tusubiri mpaka tupate serikali ya watu ndipo tuhesabiane vema.
    hawa wenye kutaka kipengere cha Dini wawekewe kipengere hicho.

    tatizo ni pale watakapo gundua Waislamu ni 29.5%,
    sijui watasema sensa imechakachua???
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kuna tetesi kuwa Waislamu wenzangu wanataka siku ya Ijumaa iwe siku ya mapunziko kama ilivyo Juma2 siku ya ibada ya wakristo na Jumamosi kwa wasabato...SIUNGI MKONO HOJA YAKO SENSA IENDELEE KAMA KAWAIDA
     
  10. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sensa ikisitishwa itakuwa ni kutambulisha jamii kuwa serikali ni ya KIDINI kwa kuwa itakuwa imesalimu amri kwa wamiliki wake,kama serikali yetu ni secular sensa iendelee,kujua idadi ya WATZ ni muhimu hao wahuni wachahche waachwe kwani,kuwahesabu au kutowahesabu tarehe 26 hakuzuii kujua idadi yao,kwni orodha iliyotangulia zoezi la vitambulisho vya taifa kwa kila kaya itakuwa imewajumuisha ni swala la wanatakwimu kutumia bongo kidogo kutoa na kujumlisha tutapata idadi ya watz wote hata kama kuna majuha wamegomea kuhesabiwa na serikali ili wajijue wako wangapi,Kwangu mimi sensa haikuwa na sababu ya kufanyika wakati tulikuwa na zoezi ambalo lingejumuisha mahitaji ya kwenye sensa,lakini kwa kuwa serikali iko short sighted basi sensa ifanyike angalau tujue kupitia zoezi hili idadi na mtawanyiko wa watz,kiuchumi,kijinsia,kimazingira na kimaumbile
     
  11. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa Serikali isipo "salimu amri" kwa raia wake japo mmoja achilia mbali mamilioni ya Waislamu unataka iwasikilize kina nani? raia wa Zambia?!
    Ama kweli wewe ni msiba ndani ya msiba.
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanatuchezea waislam, waacheni waone watakavyo aibika.
    Hawataki kuwasikiliza wananchi wao watawasikiliza kina nani?
     
Loading...