Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi - Saint Dr Ivuga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Masanilo, May 23, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Imeandikwa katika vitabu vyote vitakatifu ya kuwa "Ole wake augeuzaye usiku kuwa mchana" huyu hatauona ufalme wa mbingu. Kwa siku za Karibuni huyu Kijana mtakatifu Dr Ivuga amekuwa akikikesha na kulala JF. Nimeangalia post zake nadhani huwa anaposti usiku kucha. Popote alipo lazima atumie muda kulala na walau basi kufanya tendo la ndoa na mkewe. Jamaa yeye ni JF JF ni ugonjwa huu! Mchungaji nikiwa kwenye mikesha ya kanisani ama kuombea walevi Ivuga yeye na JF JF JF...majukwaa yote, Mambo ya Kikubwa, MMU, na hata siasa

    Ivuga ni wito na ombi kuna mitandao mingine kama twitter, Facebook n.k

    Pumzika mkuu kwa afya yako

    Mch mkuu Masa
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu inawezekana muda anaoweka hizo post ni mchana kwa saa za huko alipo. Si lazima mfumo wa saa za kule alipo yeye na ulipo wewe ziwe zinafanana.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu humu anaitwa mkeshaji sasa sijui nae jina lake linaendana na matendo yake?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaha huyo Mkeshaji hana ukeshaji wowote!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Akilala utaamka wewe?!Maana inawezekana yupo kwasababu anahitajika!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Rev..
    Tunahitaji mlinzi 24/7
    sisi masikini na Ivuga kajitolea
    (Charity begins at home)
    mimi naomba uzidi kulala kwenye keyboard...
    hakikisha screen yako inasema JF..
    AMEN
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimejipa nafasi huku niliko, asubuhi, mchana, usiku hata usiku mnene nikichungulia JF Ivuga yeye yupo na camera yake!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sahihisho mimi nazungumzia IVUGA
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaaaa huyu ndie Rev wetu, Bwana kashusha upako juu yake umenifurahisha kweli.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    mmhh
    Sante
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    huko wapi mimi ni wa hapa hapa , huko ni kwa kina
    @new york city , sio watu kama sisi
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa kama umefanya utafiti mkuu. Then it is posibo that he/she is one of the jf's mods. Who knows?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    alikuwa anamaanisha mimi , zamani utotoni alikuwa ananiita hivyo
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ..avumae baharini papa kumbe wengi wapo...
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    hahah !! kweli na huu upako inabidi nisiupate mwenyewe nawapa na nyinyi hadi afrodenz sitamsahau
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Refer post no.2 Mkuu. Si lazima kila mtu yupo ulipo wewe au unapofikiria wewe kuwa yupo hapo.
    Una uhakika gani kuwa mimi sikeshi?
    Anyway sioni sababu ya kubishania hilo kwani kukesha kwangu si kwa sababu/namna unayofikiria/unayotaka wewe.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mie nimechoka kabisa na mtakatifu aliye nguli kwenye masuala ya naked!!:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:

    bahati nzuri anajua timu ya soka ya kushabikia hapa bongo,
     
  18. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji na wewe huwa unakesha maana kama unachungulia asubuhi, mchana na usiku basi na wewe ni walewaleee
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakesha mkuu, ingawa siwezi kuanika hapa sababu na namna za ukeshaji wangu.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    nimeonna niweke picha yangu ili ujue jinsia yangu kijana,tumia ujana wako kufanya kazi ili badae usije ukaja kuhangaika uzeeni, sio unaona watu wanacheza bao kmda wote uanze kulalamika , sisi ujana wetu hatukuuchezea

    au ni kosa kuweka picha yangu hapa?
     
Loading...