Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi muhimu sana kwenu wana jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagarara, Aug 24, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali sana tena sana, naomba mnisaidie nafasi za ajira zilizotangazwa kwenye the guardian la agosti 16, 2011 na mashariti yake. Nisaidieni plz. Mtanisamehe nimeiweka humu kwan watu wengi wanatembelea humu. Naomba sana mnisaidie mm niko kijijini na siwezi kulipata.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    watakusaidia tu hapa ndo jf
     
Loading...