Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi muhimu sana kwenu wana jf. Naomba sana tena sana mnisaidie.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kagarara, Aug 24, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali sana naomba anayeweza kupata gazeti la the guardian la tarehe 16/8/2011 anisaidie nafasi za ajira zilizokuwa zimetangazwa. Mm huku nipo kijijini na siwezi kulipata. Naomba sana msaada wenu.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu fungua kwenye website yao..................usiniambie hakuna tena internet mana hiyo post sijui utakua umetumia wapy
     
  3. k

    kagarara Senior Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
Loading...