Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: Makala za salva na prince

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashaijabutege, Jan 26, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Kuna mtu ambaye kwenye archive yake ana makala walizowahi kuandika akina Salva Rweyemamu na Prince Mahinja Bagenda katika gazeti la Rai (ya Ulimwengu) kabla hawajarudi kwao CCM?

    Napenda somo la Historia.
     
Loading...