Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi maalum.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanakili90, Feb 13, 2012.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chit chat vema..?
    Najua wengi mtakua mmeitikia vema,vema, vema sana.

    Kwa kuwa wengi wetu tuna ndugu jamaa na wadogo zetu waliofeli(japokuwa mimi sikuwa na ndugu wala mdogo wangu aliyemaliza mwaka jana).

    Kipekee nachukua nafasi hii kuwajulisha members wote walio na failures majumbani kwao,watumie PM kunijulisha ili niweze kushugulika na huzuni na majonzi ya hao ndugu zao siku ya kesho tarehe 14.

    Note:wanawake waliofeli ndo walengwa.
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok. Lengo lako nishalifahamu, unatake advantage ya huzuni waliokuwa nayo kutokana na kufeli mtihani ili kumake sexual relathionship nao.Kwani wanafunzi wa kiume waliofeli hawahitaji upendo? Nakupa tahadhari, katika ya hao wanafunzi wa kike waliofeli yupo mtoto wa MKUU WA KAYA. Umechoka kukaa uraiani eeh? haya tutakuja kukuona SEGEREA.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kwani kesho kuna nini....mpaka ukusanye lundo la kuhuzunika.....?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio bure.....una laana wewe!!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Siwezi, binti angu alivyo mzuri atabaki kweli???
     
Loading...