Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi maalum kwa Ndugu Masako wa ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamikaze, Jun 4, 2011.

  1. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Kutokana na matatizo ya umeme yanayoikumba nchi yetu, jana sikuweza kuangalia kipindi chako cha kipima joto ambacho nimesikia mlikuwa mkizungumzia kuhusu Tanesco na tatizo la umeme na Mmoja wa wachangiaji wa mada hiyo alikuwa ndugu Mkinga, Huyu ndugu huwa napenda sana hoja zake anapochangia katika mada mbalimbali, kwa hiyo kwa kuwa ITV haina utaratibu wa kurudia vipindi vya kipima joto nakuomba ukiupload/kiweke kipindi cha jana 3/6/2011 kwenye Youtube ili nasi ambao hatukukiona tuweze kudownload na kukiangalia.
    Aksante.
     
  2. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni likiangalia!
    Nilipenda sana hoja za mzee uliemsifia ....japo mzee masako alikua anambania mara kwa mara.
    Haya subiri akuwekee kwenye utube!.
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    yule mzee alikua anaongea ukweli sana,, masako lazima angembana, lasi hivyo angeweza hata kufukuzwa kazi,,,,,
    kwakweli mzee anatisha yule,, hakuna mfano
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata akiongea ukweli, inchi yetu twaijua wenyewe. Hizo hoja zinaishia pale pale kwenye tv. Mana kama kweli zingekua zinafanyiwa kazi nadhani tungekua mbali kimaendeleo coz mengi yamezungumzwa. Anyway, endeleeni kufuatilia maana hakuna mnachopoteza.
     
Loading...