Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi maalum kwa modes

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Don Mangi, Sep 14, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    jf imekua ulimwengu kwa watu wengi, kuna kitu tunakikosa huku. . .naomba ombi maalum kwa modes ianzishwe mahakama maalum ya jf, itakayoamua kesi za humu humu ndani.
    Ni maoni tu nakaribisha 'attacks' na supports zenu, naomba kuwasilisha hoja.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,778
    Likes Received: 1,891
    Trophy Points: 280
    Na Gereza litakuwa Wapi?
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yfu GEREZA si litakuwa ni :ban:
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,778
    Likes Received: 1,891
    Trophy Points: 280
    Me nataka gereza la kuonana uso kwa uso kama yalivyokuwa Ukonga au Segerea.
    :ban: si hatuonani.
    Au sio hvo.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mahakama ipo,ni lile jukwaa la Congrats,Advice and complaints.
    Ukiwa na suala lako unapeleka tu kule,au unaweza kuwasiliana na mahakimu(mods) through report abuse.
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa.......... Labda tuombe mwongozo kwa Don Mangi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mhe Arushaone toka nje!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...