Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMBI MAALUM: Je Unamfahamu Anayedaiwa Kubakwa Na Makamba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Dec 27, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,252
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    [h=3]OMBI MAALUM: Je Unamfahamu Anayedaiwa Kubakwa Na Makamba?[/h]
    MADA: YUSUPH MAKAMBA
    [​IMG]
    Wenye busara zao wanatuusia kuwa pindi ukiwa unaishi kwenye nyumba ya vioo then sio wazo jema ku-entertain kurusha mawe.Mantiki ya msemo huo ni kwamba kama una ishu zenye utata katika maisha yako then sio wazo jema kuanza kushupalia ishu za watu wengi lest flani akakugeuzia kibao.


    Lakini usemi huo umeonekana hauna maana kwa Katibu Mkuu wa CCM,Yusuph Makamba,ambaye kwa siku kadhaa sasa ameamua "kuvalia njuga maisha binafsi ya Dokta Wilbroad Slaa" na kuligeuza suala la ndoa ya mgombea huyo wa Chadema kuwa ajenda ya uchaguzi.


    Pengine ni dharau au ujinga,Makamba alijisahau kuwa wakati anamnyooshea kidole Dkt Slaa,yeye mwenyewe (Makamba) alikuwa na doa linaloweza kabisa kumpeleka jela.Kwa mujibu wa taarifa zilizozagaa mtandaoni,Makamba anatuhumiwa kumbaka mwanafunzi wakati akiwa mwalimu mkuu wa shule moja na hatimaye kufukuzwa ualimu.


    Hizi ni tuhuma nzito sana kwani licha ya kumtia doa Makamba kama mwanasiasa,ni suala linaloweza kumpeleka jela endapo victim wake atajitokeza hadharani,na kupatiwa msaada wa kisheria.Lakini tukiweka ishu za kisiasa kando,hapa kuna suala la binti asiye na hatia ambaye inadaiwa alibakwa na mtu aliyekabidhiwa dhamana ya kumpatia elimu na mwongozo katika maisha yake,mwalimu wake,lakini akaishi kubakwa.


    Blogu hii inatoa ombi maalum kwa yeyote yule anayeweza kuipatia taarifa za uhakika kuhusu binti huyo anayedaiwa kubakwa na Makamba.Lengo si kumkomoa mtuhumiwa bali kuhakikisha sheria inachukua mkondo wake as well as kutoa reminder kwa watu wengine wanaotumia vibaya dhamana walizokabidhiwa,iwe mashuleni,makazini au hata katika ngazi ya familia.


    Je unamfahamu binti anayedaiwa kubakwa na Makamba?Kama jibu ni ndiyo basi tafadhali sana tuwasiliane kwa barua pepe kwa anuani hii epgc2@yahoo.co.uk
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Duh! hii si mchezo na ilikuwa tamu zaidi ingetoka wakati wa uchaguzi
    by the wy hata sasa inafaa. Ninachohisi huyo mtu atakuwa na umri
    mkubwa na watoto pia hivyo itakuwa ngumu kujitokeza au kukubali
    kutoa ushahidi vinginevyo kuwe na ahadi ya donge nono!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Muacheni Mzee Makamba apumzike, amewaachia lichama lenu hangaikeni nalo!!
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watapumzika wasio na tuhuma.wenye kuleta urijali kwenye watoto wa wanaume wenzao ni nyundo tu.mpaka wanyooke.
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    We mwana we! Yaani unataka kuniambia kuwa mzee huyu aliyethubutu kujifanya Pope wa Siasa na kumfungia msema hovyo wao wa sasa Nape MBINGUNI NA DUNIANI na yeye ni naniliu namna hiyo?

    Mnaonaje tupige donea kumtangazia donge nono mtoa taarifa ili hata ikibidi vipi victim mwenyewe amwage unga?
     
  6. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,858
    Likes Received: 2,110
    Trophy Points: 280
    mwalimu makamba... acha tusikie...
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    usikute unaye mtafuta ndiye aliyekuzaa weye. mamao mengi yaache yapite zake.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,341
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    si makamba tu wako wengi. Hata jk simuamini hata punje.

    naungana na wanajamvi wengine litangazwe donge nono. huenda kunawengine haka kamchezo atakuwa alikaanza siku nyingi na kunavictims wengi sana.
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tafuta thread za 2010 october, majibu yote yapo huko
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ntamtafuta soon ntakuja na jina. inabidi ujue makamba alikuwa anafundisha shule gani na nani alikuwa mkubwa wake wa kazi. then tupate aliyekuwa mwenyekiti wa shule ndo atatueleza vizuri.
     
  11. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh hii dhambi haitamuacha huyu mzee mpaka pale atakapotubu.
     
  12. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hi thread haina mwelekeo na haina ubishi imeanzishwa kwa na maadui wa Januari na Mwamvita. Lakini jamii inaelewa chanzo cha ugomvi huu, kwa hiyo akina Makamba and co wala musijali.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Alibaka hako kabinti mwaka gani?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,252
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    miaka ya nyuma huko .makamba alikuwa anafanya kazi huko Kigoam akafukuzwa
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwani wabakaji wanafukuzwa kazi?? sio wanafungwa miaka 30 kama nguza na wanawe?
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mimi namfahamu, ni mama yake Tambwe hiza na hiyo mechi ya lazima ndo ilimzaa Tambwe Hiza. Ciao.
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo kamili
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145


    Hujiulizi uchaguzi wa mwaka jana ulimsikia akimpiga dongo slaa??? maana slaa alimuonya kua ukinyanyua mdomo wako tu nasema siri zako basi akaufyata kimyaaa
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa ndio utajua kujulikana kwako ni matatizo hasa kwa jamii hii ya mtandaoni.. makambaaaa kumbe na wewe na nguza viking nilikuwa sijui..
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Alilazimisha gemu!!! ......
     
Loading...