Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi la namba ya waziri mkuu mizengo pinda jamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salas, Feb 11, 2011.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ewe Mtanzania mpenda maendeleo kuna Mzee Mmoja amezulumiwa haki zake anaomba msaada wa namba ya simu ya Waziri Mkuu please help him...

    Kwaniaba yake asanteni sana.
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pinda?? the PM ? the son of Peasant? mmhh
    atamsaidia kweli huyo mtoto wa mkulima?
    sio kwamba ataanza tu kulalamika ?
    sijui labda jaribu bahati yako..
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie aenda pale town ofisini kwake....ukimpigia mwenyewe anaweza asipokee.
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupata appointment si itakuwa issue labda kama issue yenyewe si ya halaka, na ulasimu tulio nao atapigwa kalenda mpaka achakae na mh unakutahana hata taarifa kama kuna mtu anamtafuta, akipata namba anaweza hata Kum-sms
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nikuwekee hapa au kwenye PM?
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumuona akiwa dodoma ni rahisi zaidi kuliko akiwa dar... ajaribu bahati yake muda huu wa bunge, akirudi dar asahau!!
     
  7. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdau shukrani sana kwa niaba ya Huyo Mzee! Niwekee kwenye PM
     
  8. M

    Mantisa Senior Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mdau mi naomba unipm email address yake plz
     
Loading...