Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi la kiimani kwa mtumishi pdidy

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Laura Mkaju, Aug 3, 2011.

  1. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kabisa kwa upendo wa Mungu i na kwa imani uniwekee hapa SALA YA KUKEMEA MAPEPO (MAJINI MAHABA) nimegundua ninasumbuliwa sana na haya mapepo, Itakuwa vema nawe unapokuwa kwenye maombi yako nami niwe mmoja wao. Asante
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna jukwaa la udini, ipeleke huko
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi unakuwa unajuaje kuwa una jini mahaba?
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haha hapa bana ninarafiki yangu mmoja alikuwa na hayo madubwasha yani yeye akiongea na mwanamke tu hata kwenye simu amemaliza kazi, ukimwacha na binti basi binti anakuja tu kujikuta akivaa nguo ya ndani, watu bana..
     
Loading...