Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi la JF kwa ITV

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mambo Jambo, Oct 24, 2010.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele wazee.

    Kutokana na watu wengi kulalamika kukatiwa umeme jana wakati kituo cha ITV kinarusha matangazo ya moja kwa moja na mgombea kiti cha urais kutoka chama cha CHADEMA Dr W.P. Slaa, nashauri watu wote wanaoitakia mema Tanzania kwa kuwa vyama vya upinzani havina bajeti kubwa za kampeni basi itakuwa jambo jema kwa kituo cha ITV kurudia mdahalo ule (recorded version) next week na iwe kipindi cha jioni au usiku ili watanzania wengi waweze kuona na kusikiliza sera, dira na majibu ya moja kwa moja kutoka kwa Dr Slaa.

    Naomba watu wenye mapenzi mema tuandike email ITV kuwaomba warudie mdahalo ule (recorded) nadhani wakipokea email nyingi wanaweza kulifanyia kazi na kuutangazia umma ni lini kipindi kitarudiwa.

    Ili kufanikisha zoezi hili tuma email kwenda:- info@itv.co.tz

    Mimi wa wife tumekwisa tuma, kazi kwenu.



    Taifa mbele vyama vya upinzani siyo adui.

    MJ
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MJ.

    Nimeshatuma, na nimewatumia text jamaa zangu wawili wa kanada ya ziwa ambao walikatiwa umeme jana wakati wa mdahalo huo ili waongezee nguvu.
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haya tuweke mafuta mwendo mkali, mie nsha tuma na washkaji kibao nawasiliana nao ili watume ujumbe kwa itv.
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu.

    Tuendelee kumkoma nyani kiladi.

    MJ
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimeshatuma
     
  6. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo sahihi kabisa, tunaomba ITV wapokee kilio hiki cha watanzania. Mzee MENGI anapambana na mafisadi na wazee wa unga, tunajua naye mpambanaji pia, tunamuomba KIPINDI MAALUM tena kwa watanzania kumsikia mkombozi wa taifa, Dr SLAA aweze kufikisha majibu kwa taifa na wale wote tuliojaa kiu nae. Chonde chonde MZEE MENGI, historia yako inaandikwa kwa taifa na mioyoni mwa watanzania.
     
  7. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,445
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Sounds good.
    Wakati member wa JF wanatuma e-mail ITV.
    Wasemaji wa Chadema wangetujuza what was the Deal between them and ITV.
    Is it offer or they pay for the show! and from here we know who to reguest to show again .......................................................
    Ni wakati mzuri na muhimu kama tunawasemaji wa Chadema humu Jf kutuweka sawa kwa baadhi ya mambo ambayo hayaendi ndani sana ya mikakati ya Ushindi 31/10/2010
     
  8. T

    The King JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nashukuru mungu nilikuwa mmoja wa wale tuliojaliwa kuyaona mahojiano yale tangu mwanzo hadi mwisho. Ombi langu ni kurudiwa kipindi kile kila siku hadi October 30 na kama Kikwete atakataa Rais mtarajiwa Dr Slaa asishiriki hapo October 29 basi baada ya mahojiano ya Kikwete mahojiano na Dr Slaa yarudiwe tena.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tITLE IMEONYESHA KAMA mj NDIO MSEMAJI WA jf... SOMETHING NEEDS TO BE IMPROVED THERE
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    chama tawala kilifanya mambo.. kukata umeme! hehehe! i love ccm
     
  11. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unapenda sana kukosoa hata pasipo na msingi, mimi na jamaa kadhaa ambao ni member wa JF tumeona tuliweke hili wazo hapa ili wana JF baadhi wakiona ni wazo zuri watume email ITV na kuomba ITV warudie kipindi kile, hii inatokana na vyama vya upinzani kuwa na bajeti ndogo ya kampeni za uchaguzi, vyama vingine wamekuwa wanatengeneza documentaries na kuzilipia kwenye baadhi ya TV station hapa Tz ili ziwe-aired.

    Keep in mind kuwa nikituma email ni natuma kama mimi na siyo admin wa JF na barua yenye JF letterhead.

    Tuendelee kumkoma nyani.
     
  12. sholwe

    sholwe Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wakuu mliokatiwa umeme, ombi kwa ITV lipelekwe kurusha marudio, ilikuwa nzuri sana jana!!
     
  13. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimetuma MJ
     
  14. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asante sana Selous.

    Hii itakuwa kitu safi sana kwa democrasia ya Nchi yetu, watu waone, wachambue, wachague.
     
Loading...