Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi kwa wabunge wateule wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Nov 9, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1. Hakikisha mnafungua matawi na kuhamasisha ujenzi wa ofisi katika majimbo yenu. Angalau kila kata iwe na chumba cha ofisi.

    2. Fanyeni kazi kwa nguvu ili watu waliowachagua waone tofauti ya wazi kati yenu na wabunge wa ccm.

    3. Tembeleeni majimboni mara kwa mara.

    4. Omba msaada wa hali na mali kutoka kwa watu mbalimbali.
     
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakikisha mnafungua matawi na kuhamasisha ujenzi wa ofisi katika majimbo yenu. Angalau kila kata iwe na chumba cha ofisi.

    2. Fanyeni kazi kwa nguvu ili watu waliowachagua waone tofauti ya wazi kati yenu na wabunge wa ccm.

    3. Tembeleeni majimboni mara kwa mara.

    4. Omba msaada wa hali na mali kutoka kwa watu mbalimbali.




    Jengeni hoja za maana na zinazoleta tija kwa waliowachagua, msikurupukie issue
    zisizokuwa na uthibitisho.............
     
Loading...