Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi kwa vyombo vyote vya habari tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by colyvas, Feb 28, 2012.

  1. c

    colyvas Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi wakazi wa kijiji cha kichangani kata ya maweni wilaya Tanga mkoa Wa Tanga jumamosi hii tarehe 3/3/2012 saa 9 alasiri kutakua na mkutano wa wanakijiji wote na tunatarajia kufanya maamuzi mazito kuhusu mwenyekiti wetu aliye poteza sifa ya uongozi kwa kushindwa kuitisha mikutano toka mwaka 2009 alivyoingia madarakani ambavyo ni kinyume na kanuni ya uongozi iliyowekwa TAMISEMI Nakumbiwa macho na mamlaka zote husika
    TUNAOMBA WANAHABARI WOTE MLIOKO MKOANI TANGA MJE MTUSAIDIE KUPAZA SAUTI ZETU WAKAZI WA KICHANGANI KATA MAWENI
     
  2. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanga mkome na ccm wenu...tangu 2009 hajaitisha kikao na nyinyi mlikuwa mnakunywa kahawa tu?
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkome hivyo hivyo na hayo magamba yenu, 2010 mlimpaje kura?, Tanga mnaendekeza maneno tu vijiweni bila vitendo makini,
    anyway natamani huyo m/kiti aendelee kuwafisadi hivyohivyo,
     
  4. c

    colyvas Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawakalibisha vyama vyote hiyo tarehe 3/3 mje mtusaidie kuondoa huo ufisadi mimba kutoka sio mwisho kuzaa waandishi tusaidieni haya zito karibu
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watakuja msijali. ila kwa spidi yenu watu wa Tanga, wataondoka leo kufika kesho kutwa
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaazi kweelii kweelii !!!!!!!!!!!!

    Tanga wanaomba msaada huo. Sijui wenyewe, wenye Tanga wako wapi?

    Hivi sirikalini hamna mkuu atokae Tanga? WTANGA MWAJISAHAU. Jiji laporwa. Wenyewe mwala kuku majuuuu.
     
Loading...