Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi kwa viongzozi wa chadema ambao hamjakamatwa, wananchi tunasubiri nini tufanye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicazius, Jan 5, 2011.

  1. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    OMBI KWA VIONGZOZI WA CHADEMA AMBAO HAMJAKAMATWA, WANANCHI TUNASUBIRI NINI TUFANYE

    Wananchi tulio wengi tunasubiria angalizo la nini tufanye ili kuionyesha CCM na Vibaraka wao kuwa tunauchungu na nchi hii na wala hatuko tayari kuona wananchi wakipingwa kwa mabomu, risasi za moto, virungu etc. ili kurudisha juhudi zetu nyuma...

    Nchi hii si mali ya kikundi fulani au baadhi ya wananchi ambao ni watawala na wanachama wa CCM na mafisadi wao, na wala si nchi inayofuata utawala wa kiimra na kifalme, sipo tayari kama Mtanzania mzawa kuona nchi yangu ikipelekwa kule wao wapenda rushwa kubwa na ndogo, ufisadi wanataka.

    Tafadhali viongozi mliopo nje bado hamjakamatwa tupeni mwelekeo nini tufanye, tupo tayari kwa
    lolote lile, tumechoka longo longo.

    :angry:
     
  2. f

    fnacc Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    zito kabwe, sema kitu tunataka tuuone ujasiri wako kwa vitendo sasa., toa kauli nchi iingie katika sura mpya ya mapinduzi ya kweli naya kihistoria ambayo tumekua tukisubiria kwa miaka mingi.
     
  4. BABU KIDUDE

    BABU KIDUDE JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Zito huyu ninaye mjua mimi? Haa salalaa
     
  5. Mau

    Mau Senior Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yupi huyo mkia na fisi
     
  6. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto

    Please redeem yourself
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu akitamka hicho mnachotaka utashiriki kweli? au utakuwa unaangalia ktk luninga
     
  8. k

    kikule Senior Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu zaidi ya 10 wameshapigwa risasi mpaka sasa na wamekufa source BBC network africa Saa 3 usiku
     
  9. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wanamapinduzi chadema wapo ila siyo Zito. Huyu ni kibaraka wa ccm na niyo maana alikuwa anakimbilia uenyekiti wa upinzani ili afunike mambo. NAUNGA MKONO HOJA MIA KWA MIA, VIONGOZI WALIOBAKI WATOE TAMKO (SIYO ZITO).
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Zitto alikuta maganda ya risasi ofisini kwake Kigoma baada ya vurugu hakuna aliyeenda kumsaidia, leo naona amesoma upepo ngoja tusubiri atatoa tamko au anasubiri Bungeni kuja kumwaga mabomu yake
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya wanaJF wachochezi kweli kweli, na wengi wao wao nje ya nchi. Likitokea la kutokea nawaishia kusema pole, aluta continua, viongozi tuambieni tufanye nini.....etc wakiwa mbele screens zao.
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    janani tunataka amani kwanza, na waliomizwa watibiwe wapone
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Mnyika, Lissu, Marando, Mdee, Baregu wake up men, give out modalities
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    then what is next?
     
  15. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I vehemently condemn the maiming and killing of our innocent brothers and sisters. We must avenge the blood spilled by CCM henchmen directed by this devil named Kikwete. Kikwete and CCM must be made to regret. It is the duty of every sincere and patriotic Tanzanian to effect this through any possible means. God Bless Tanzania.
     
  16. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu wananchi tuache jazba na hamaki!! damu ya watanzania wenzetu Polisi na Raia imemwagika!!! wakati huu si wakati wa kuchochea chuki na kuropoka kila kinachotoka mdomoni matokeo yake ni kupalilia chuki na kuzidisha machafuko huku wanaoathirika ni binaadamu wezetu!!

    Huu ni wakati wa kutuliza bongo na kupunguza hamasa ili hasira za wananchi zisizidi mipaka na tuiombee nchi yetu Amani kwani hakuna kitu muhimu zaidi kwa sasa kuliko utulivu! tukizidi kuchochea chuki na hasira ndugu zangu tutajikuta tunaingia ktk kapu waliloingia majirani wenzetu wa Kenya, Rwanda, Burundi, Somalia nk!!!

    Hasa JF great thinkers nawaomba tuache JAZBA na Katu tusichochee moto! wengi wa JF hawako Bongo wako Ulaya na Marekani! kauli zenu zitasababisha machafuko ya kisiasa na mwisho wake ni mbaya kwani utabadilika kuwa wa kisiasa na kuwa wa kidini na kikabila!!!

    Mimi nalaani mauaji haya bila kujali alieuwawa ni Polisi au Raia lakini kwa sasa natanguliza Amani kwanza halafu sheria ije baadae!!!
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wangemchagua Zitto kuwa mwenyekiti wa Chadema, haya yasingetokea
     
  18. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Zitto keshatoa kauli asubuhi hii akihojiwa na BBC idhaa ya kiswahili,alichoongea nikwamba viongozi wa Chadema wamekamatwa na inasemekana watafikishwa Mahakamani leo hii so kikubwa kinachofanyika nikujindaa kuwawekea Dhamana .
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha watu kuuliwa kwa kitu kidogo kama maandamano.

    Jeshi la polisi lina jukumu la kulinda raia sio kuwapiga na kuwajeruhi.

    Viongozi wa vyama nao wafanye kazi ya kuwadhibiti wafuasi wao, hakukuwa na haja ya kwenda kukusanyika kituo cha polisi
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zitto? conspiracy?
     
Loading...