Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi kwa mheshimiwa bakhresa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shedafa, Nov 26, 2009.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa,
    Mimi kwa niaba ya watanzania wenzako, ninaomba utufanyie msaada wa kuhamisha lango la kuingilia malori yanayopakia/pakua mizigo ktk kiwanda chako cha Bug/Tazara. Uingiaji na utokaji wa malori kiwandani hapo umekuwa kero kwetu watumiaji wengine wa barabara za Nyerere na Mandela, mfano ni leo majira ya saa 5 asubuhi magari katika barabara hizi yalisimama kwa zaidi ya dak 10 yakisubiri lori lililofunga barabara likisubiri kuingia hapo kiwandani.
    Madereva wetu wangekuwa wastaarabu hali isingekuwa mbaya kama ilivyo, kwani hawajui kusubiri. Dereva aliyefunga barabara aliona mwenzie amezuiwa kuingia kwa ajili ya taratibu zao hapo getini lakini yeye akaamua kuliingiza lori lake na kuifunga kabisa barabara mpaka aliyezuiwa aliporuhusiwa.
    Kwa hiyo chonde chonde mheshimiwa tunaomba, tunajua ukiamua huwezi kushindwa kupata njia mbadala.
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yaani pale bakhresa ya buguruni maeneo ya tazara kweli wanakera.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Ahamishe ..
    Hali ya sasa ya msongamano ni mbaya,
    tofauti sana na zamani kiwanda hicho kilipokuwa chini ya national milling.
    Seriakali imtafutie huyu pedeshee kiwanja nje ya mji ili kutupunguzia usumbufu.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    That is a genuine request kuna siku yalinikuta si unajua responcible citizen nikashuka nikamchimba bit dreva kuwa ntamwambia bosi wako na kibarua kitaota nyasi akalisogeza roli eti kisa alikuwa anabishana na mlinzi.nonesense kabisaaaa.bakresa ni muungwana sana tatizo atalipataje ili ombi?
     
  5. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa wanaopita humu ni wengi, naamini ombi litamfikia tu. Ila tuombe limfikie likiwa ni katika dhamira nzuri, si unajua tena taarifa ya kusikia inaweza kuja na maana nyingine kabisa.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwanini usijitume uandike barua umtumie au uende tu pale ofisi yake, mzee ss ni mtu mzuri sana na msikivu huwezi kuamini
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nasikia huyu kumwona ngumu, bora unaweza kumwona kirahisi Mzee wa Kilimo Kwanza, maana waswahili wengi sana wanamsumbua kuombaomba unga!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapana, you just need to press the right button... kama anataka aniPM nimpe namba ya kupiga
     
  9. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe basi wewe unaweza kutusaidia kuufikisha ujumbe, si lazima nikaonane naye au mtu akaonane naye.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ntakupa namba, ila pia umeleze wapi unataka ahamishie hiyo turn
     
  11. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitashukuru mkuu, kama kweli huyu ni mtu mwenye huruma huenda akaihurumia jamii. Tukitaka serikali ichukue jukumu lake la kupafanyia matengenezo ya kitaalamu tutakuwa kama tunampigia mbuzi gitaa. Bora wewe nipe # halafu mimi ntajaribu kumpigia, akiliona la maana itakuwa kheri, ikiliona la kipuuzi ujumbe utakuwa umemfikia.
     
Loading...