Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMBI KWA KIKWETE: Dr WILBROAD SLAA APATIWE ULINZI WA UHAKIKA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Technician, Jul 29, 2010.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamuomba Rais wa Tanzania aliyeko madarakani ampatie Mh Dr W.Slaa ulinzi wa uhakika kutokana na nafasi anayogombea na ukizingatia yuko kwenye hali ya hatari kuliko wakati mwingine wowote.
    Hili ni Ombi tuu na wala si lazima.Nimejihisi kuwa Dr Slaa anaweza kupata matatizo kama aliyopata Rais wetu Kikwete kule mwanza kuvamiwa jukwaani na kwingine kutupiwa mawe.
    Dr Wilbroad Slaa ni mpambanaji aliyejitolea maisha yake kuhakikisha analeta mabadiliko ya kisiasa hapa Tanzania.Hata rais Kikwete anajua haya.Kwa hiyo nashauri apatiwe usafiri na ulinzi wa kimataifa unaoendana na wakati ikiwa ni pamoja na Bullet proof Tshirt.
     
  2. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    na wagombea wengine wa urais itakuwaje, tuache ubaguzi
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Apatiwe slaa tu kwa kuwa?!
     
  4. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    The journey of Dr. Slaa to Ikulu is unstoppable,the guy is rocking
     
  5. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wengine ni wasindikizaji tu, wanaovizia ruzuku
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulinzi upo mwingi 2 ni haki yake aupate.
     
  7. kajukeg

    kajukeg Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up mbalinga hao wengine ni ruzuku tu,hawana mwelekeo wala dira.
     
  8. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Big up Mbalinga! Umenikuna kwa hiki kibwagizo

    "Penda mabadiliko yaletayo maendeleo,usipende ushabiki udidimizao maendeleo".


    Mungu ibariki Tanzania!
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Apewe ulinzi kama alivyopewa Obama wakati akichuana na Hilary Clinton
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nchi hii kuna wapinzani wa upinzani.
    Wanadhani wamezaliwa wao kuitawala nchi ilhali hawana karisma hiyo
     
  11. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais mtarajiwa;
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Labda niwaeleweshe tu sheria, ulinzi atapatiwa na siyo ombi kwa Kikwete. Mara tume ya Uchaguzi itakapomtambua kama ni mgombea wa kiti cha Urais Augusti 19 ile, pale pale atapatiwa ulinzi wa bure na serikali kama itakavyokuwa kwa wagombea wengine wa kiti cha Urais. La maana ni jinsi gani Chadema nayo itahakikisha ina coordinate ulinzi wao na ule wa serikali. So worry not. Sasa hivi ni jukumu la Chadema kumpatia ulinzi lakini ikifika August 19 serikali itampatia ulinzi naamini hadi his primary home.
     
Loading...