Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi kwa Dr. Slaa na Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Jan 6, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kosa kubwa baba wa Taifa alilofanya ni kutokuandaa viongozi wenye fikra na mitizamo kama yake na ndio maana wengi waliomfuata wamevuruga vuruga.

    Dr. Na Mnyika naona kama viongozi wa class ya pekee kwa taifa hili naomba mniandae na mimi kuwa kama nyie na vijana wengine ambao wana wito wa kuwa kiongozi wa watu na sio tumbo zao, "Political Mentor"

    Natumaini ombi langu mtalifanyia kazi.

    Heri ya mwaka mpya 2012 niko kisiasa zaidi.
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama jf ndipo pa kuombea ombi hili!!basi wewe political mentor wako ni STEVEN MASATU WASIRA,huyo ndio anakufaa.
     
  3. K

    KIROJO Senior Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mambo mengine sasa wewe njina lako kwanza sijuwi ni likitu gani then ufundishwe wafundishe mzimu wewe ujitokezi kuunga mkono CDM na harakati zake.Nenda OFISINI ukapate maelekezo
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kindness is the language that a deaf and dumb can understand
     
  5. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukweli unauma!!!lakini Tyson ndio political mentor wako kwa comments zako!!!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa ndiyo mmoja ya masalia machache aliyoyaacha Mwalimu! huyu ndiye aina ya watu wanaofaa kuiongoza nchi yetu Tanzania, ni mtu mwenye uchungu na nchi yake, na hili amelionyesha kwa vitendo!
    Hongera Dr. Slaa, tunakusubiri uingie Ikulu kwa Kishindo 2015.
    Ila nahisi kama vile kuna Presidential by Election vile!
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujakosea kuwa kuna presidential by Election kwani Lubuva ametuhakikishia kuwa hana jipya so ataendelea kuchakachua kura za Dr.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Sitaki kutokwa povu kama wewe ila najua kuwa una mdate mtoto wake yule anayeakaa pale mikocheni anafanana sana na baba yake, kwa hio unamtafutia baba mkwe soko? Unataka na mimi nikalale bungeni?
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasalimie Rorya
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ganja bhana
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
Loading...