Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMBI: Kujitolea kuwa mwangalizi wa uchaguzi siku ya Jumapili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Oct 27, 2010.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Kwa wale ambao wapo Dar es Salaam, tunaomba wanaoweza kujitolea na kushirikiana nasi kwenye uangalizi wa uchaguzi tuwasiliane ili tuweze kuifanya kazi hii kwa ushirikiano na kwa ufanisi zaidi.

    Kituo kitakuwa LHRC (Kijitonyama) na tunaweza kuwapa training ya haraka kwa siku ya Ijumaa na Jumamosi kabla ya kufanya shughuli yenyewe rasmi siku ya Jumapili.

    Walio tayari wanaweza kuwasiliana nami kupitia:

    maxence.melo@jamiimedia.com
    au +255 713 444 649

    Shukrani
     
  2. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,147
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    ni kwa wa dar tu mkuu ?
     
  3. M

    MC JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimekutumia Email,

    Watu wa CHADEMA, pamoja na kuwasiliana nao hata kabla sijaja TZ na kuwambia niko tayari kujitolea kwa maswala ya kulinda kura na mambo kama hayo, na kujaribu kuwatafuta baada ya kufika hapa Dar, nimeishia ku-conclude kuwa wako so busy!!! na ni kweli wako busy anyway!

    So count me in I'm more than happy to help from JF angle.


    Thanks,


    MC
     
  4. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi mgeni humu, huku kujitolea hakuna sifa zozote, kwa mfamo uwe mwanachama wa chama fulani, umri, shule n.k wengine hatujui kusoma ebo!
     
  5. v

    vickitah Senior Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mfano nikijitolea kura yangu inakuwaje sasa' maana lazma niitwange siku hiyo.. km naweza kusimamia afu na nkapiga na kura yangu naomba nkutafute kesho mapema tuu'
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asante Max nisingekuwa nje ya nchi ningeshiriki
     
  7. C

    Chuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umeondoka lini BUKOBA?...mambo yako kama "Lunyungu"
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lunyungu ni ID yangu nyingine. Lakini niko nje ya nchi hadi uchaguzi uishe. Kwi kwi kwi kwi kwi
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mikoani vip?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ni hatari.

    Mtajuaje mtuma maombi ni muadilifu na hajavaa ngozi ya kondoo?
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napiga namba yako haipatikani. Mimi ningefurahi kuwa mmoja wao, je nitapiga kura kwanza au hakuna kupiga kura ukiwa mwangalizi?
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani amekuandikia hapa?
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Hiyi kweli siyo too late...................Anyway, MS tafadhari usijitokeze!!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Max... tuko pamoja sana
     
  15. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtajuaje waliokuja ni wasafi nasio akina subira, zawadi ngonda, jeikei, MS, njiwa nk??
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mikoani vipi? But sijaelewa vizuri max.Tuwe waangalizi kivipi? yaani tunahakikisha CUF hawaobi kura za TLP wala Chadema hawaibi za CCM? Naombeni darasa hapa jamani
     
Loading...