Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ombi:kikwete tembelea arusha na moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jun 18, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kuna thread ilikuja hapa siku chache zilizopita ikisema rais kikwete amewahamisha watoto wake
    kutoka arusha walikokuwa wakisoma na kuwapeleka kusikojulikana,
    najua ni haki ya mzazi kuwapeleka watoto shule yoyote aitakaye,
    lakini kitendo kile kimetafsiriwa eti rais anaogopa wachaga wasije wakawadhuru watoto wake,
    hasa ikizingatiwa arusha ipo chini ya mbunge wa upinzani,
    sisi wakazi wa arusha na moshi tunataka kumwakikishia rais wetu kuwa tulimpa kura nyingi,
    tunaomba rais asituelewe vibaya,japo tunaongoza mbele kwa mapambano ya mabadiliko,
    rais ukitembelea arusha na moshi nafikiri kuna hisia fulani utajenga nadani ya mioyo ya watanzania,
    karibu arusha na moshi tembelea miradi mbalimbali ya maendeleo.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    umetumwa???? atafikaje huko wkt anajua wazi hapendwi huko??
    hata kura zilichakachuliwa hasa Arusha na Moshi, watu wa huko wanachukia ufisadi ndio
    maana Mramba hawakumrudisha ubunge,Arusha mjini walikesha kulinda kura zao la sivo wangeiba pia. bravo kwa watu wa Rombo,Moshi njini,Arusha mjini,Mbeya mjini,Mwanza,nk..soon CCM itakuwa chama cha upinzani bila hivo nchi haitaendelea..Naona ww utakuwa ni Nape squad unatafuta umaarufu huku,acheni unafiki rais kwa sasa yuko bize na ziara za nje kwani asipotembelea nchi za nje ati tutakufaa njaa sasa aje Arsuha na Moshi huko mtampatia chakula??
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Akienda kwa machalii wanaweza kummdedisha
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we vp, aache kwenda uswiss na marekani knywa chai aje huko? Kasahau nini mbaka aje? Sahauni hilooo
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
     
  6. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanini? Akae huko huko si alimtuma Nape akasema hahitaji wachaga. Yeye atulie. Tunamsubiri huku Iringa, na Jinsi wanavyomnyanyasa Mchungaji wetu Bungeni, tutalia sana na mtu. Ngoja niende kalenga kutambika .
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nahisi kuna sehemu hawezi kwenda,tunduma, kule mke wake alitukanwa na kufukuzwa wakati wa kampeni,mbeya,iringa,arusha,moshi,mwanza,na baadhi ya bukoba,miji yote hiyo ni ya wajanja,ataishia kwa masheghe wenzake kama,pwani,morogoro,tanga,mtwara kule walikompa muhindi ubunge,lindi kwa membe
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani hujui kua yupo njee ya ofisi????
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    tumesubiri muda mrefu,nafanya kukumbushia akirudi,hata hivyo huko aliko anasoma hii
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    nafikiri sio jambo la busara rais kusafiri sana,inaonekana kuna udhaifu mkubwa
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe lazima utakuwa Ke, na lazima nikuoe !
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    ke! ndio nini?
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK mwoga! hakufaa kuwa kiongozi wa taifa hili! Baba wa taifa aliliona hili kwa jicho la tatu lakini tukazugwa na tabasabu la 2005 sasa tunajuta. Yupo wa kujitoa mhanga mie nina mabomu!
     
  14. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio niiko tayari bro no zangu ni 0787265709 kama uko siriaz nipigie nikamalize chap
     
  15. M

    Msouth Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimethibitisha bila shaka kwamba wewe unayejiita Genious huna lolote zaidi ya kuwaza ngono zembe humu jamvini. Kama huo ndio mtizamo wa kimagamba basi mmekwisha! Nakushauri utubu na kumrudia muumba wako kabla hazijaja siku ambazo utalia na kusaga meno! Mungu akutie nguvu! AMEN!
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    This is un ethical bro!!
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Jinsia ya Kike, Muhuni huyu thread inaongelea kumuomba Rais atembelee AR/Moshi yeye anatafuta wa kuowa! anapoteza mada.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Wewe mbona unaoleka tu! Me uliyegeuzwa na Nepi kuwa Ke.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmmh,,, kama mi najinyonga!
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Nakupongeza kwa ujasiri wako, lakini be careful na Jina lako hapo na number hiyo!!! futa msg then, PM kama upo vizuri kwa kazi.
     
Loading...