Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: CHADEMA andaeni mkutano Jangwani part 2

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SIR JAPHET, Jun 9, 2012.

  1. S

    SIR JAPHET Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu viongozi wa kitaifa wa CHADEMA, wananchi wapenda nchi ya Tz wanaomba muandae mkutano Jangwani awamu ya pili ili mseme umaskin mlio uona kusini mwa Tanzania katika M4C.

    Pia mtusemee kero zetu kwa serikali. Hali inatokana na CCM kushindwa kujibu kero za wananchi wa Tz leo Jangwan.

    Watanzania hawahitaji takwimu za kitaalamu, wanahitaji kusikia wananufaikaje na raslimali za taifa, serikali kushusha bei za bidhaa,foleni za magari, umeme wa mgao, mishahara duni n.k
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Haturudi nyuma kamwe na tunasonga mbele, bado kuna mikoa mingi ina kiu so acha CDM iendelee mbele ili CCM wazidi kucheza ngoma yetu.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,280
    Likes Received: 11,645
    Trophy Points: 280
    Bado tuna tanga, morogoro nk hatujapita, dar washapata dose inayowahusu that y wakakopi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    sie twaenda mbele bwana haturudigi nyuma kazi hawa mgamba wanayo mwaka huu
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huko unakosema maskini, huko ndiko uliopo utajiri wa Tanzania, ngoja miaka miwili mitatu kama hujaona wachagga wanajazana huko. Hata dhana ya Jamhuri ya Kaskazini mtaisahau.
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hayo yote mbona Leo yamepatiwa majibu na kwa ufasaha kabisa, au nyie ndio wenye macho ambao hamuoni, wenye masikio ambao hamsikiii?
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tuliiwaambia dar ina wenyewe jamani mkabisha, Leo mmefanywa kitu mbaya Katu hamtasahau
     
  8. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    CHADEMA hufanya tofauti sana na mawazo ya ccm, kila ccm wanalotegemea CHADEMA walifanye huwa halitimii, hii ndo huifanya CHADEMA isonge mbele daima
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu wakafanya mkutano haraka wakimaliza kusini,
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ...dar haina wenyewe km unavyotaka kutuaminisha haa!...na kwenye mkutano cjaona umati wa kutisha ambao unaweza kushinda cdm,as long as nilikuwepo eneo la tukio....
     
  11. S

    SIR JAPHET Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh!!!!!!!!my friend ur very genius with ur party ccm,ivi leo hapo jangwani mmejibu kero zipi za watanzania wenye hali duni kimaisha?u just mentioned idadi ya barabara,mji mpya wa kigamboni wenye utata.maendeleo ya tz na watanazania hayaendani na miaka yakuzaliwa kwa taifa la tz.talk of the balance of payment.inflation rate,gdp ya tanzaina ikoje?.hakika leo mmejuuta kuiga mikutano ya hadhara.nimeamini mfa maji haachi kutapatapa.kumbukeni wadanganyika wanaelimshwa na m4c kila siku.
     
Loading...