Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombaomba huyu ashughulikiwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by buguruni, Mar 18, 2010.

  1. b

    buguruni Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ombaomba mmoja kijana ambaye hupenda kuombea katika taa za salender, peugeot house na mktaba anakera kwa staili yake ya kufunua kidonda kikubwa kwenye paja lake la kushoto akidai anataka msaada wa matibabu.

    Kidonda hicho ni kikubwa sana kilicho fresh na bila kujua watu wengi hawapaendi kuona damu.

    Kwa kumbu kumbu zangu huyu bwana ana kidonda hicho miaka mitano anacho na sijui anakifanya nini kisipone.

    Kidonda kageuza mtaji.

    Vyombo vya dola hamlioni hilo?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Kwanini hujapeleka malalamiko yako polisi?
    Mi naona kama unaitwisha jf jukumu ambalo si lake.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ungekuwa unasoma threads usingeirusha hii!!
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli huyo jamaa hata mie nimemuona kwa muda mrefu. Kwa kweli kidonda chake kinatisha. Kuna siku nilimwambia aende akatibiwe badala ya kuendelea kukifanya kidonda kuwa dili ya kupatia pesa.
     
  5. b

    buguruni Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe umeshawahi kuendaga vituo vya polisi kutoa malalamiko ukaona mambo yalivyo. Kwa taarifa yako kuna siku nimesharipoti hapo jirani tu na anapoombea Salender Bridge na wakasema watashughulikia na mpaka leo yupo.

    Unaposema naitwisha JF mzigo si wake una maana gani? mizogo yake ni ipi? nafikiri si kila tread unatakiwa utoe maoni kama huna cha kusema kuhusu hilo ipotezee.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Dugu yangu sisi iko geni hapa bana...wapi hiyo thread bana?

    Buguruni
    Join date Feb 2010
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mpelekeni Hospital
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hataki kwenda hospitali
     
  9. FormerGenius

    FormerGenius Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inanikumbusha kuna kijana alikuwa anakuja chuo(enzi hizo tupo pale mlimani) na barua yake ya mwenyekiti akiomba asaidiwe ada ya kujiunga na form one ..cha ajabu tangu nippo 1st yr hadi nafika 4th yr kijana anakuja kuniomba ada ya kuingia form II!...

    Huyo Omba omba aende makanisani kule kuna watu wanatoa sadaka..watamjumlisha na yeye pia atapata na maombi!
     
  10. gwambala

    gwambala Member

    #10
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he he he he hizi style za ombaomba hizi kwanza ni kero kama ile manyoyaaaaaaaa,lakini pia hiii ya mavidonda hawa dawa yao ni kukicharaza bakora kidond chenyewe kama anakitumiaa kupata hela ili kiwe mbichi kila siku apate zaidi
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Huyo kumpeleka hositali hataki............... kwenda hospitali kwake ni sawa sawa na wewe uombe kazi halafu huna vyeti......... unategemea hiyo kazi utaipata...???
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii inanikumbusha jamaa mmoja Arusha nae analikidonda upande wa kushoto wa ubavu wake ni kama vile utumbo uko nje huwa anafunika na mfuko wa plastiki kwa madai kuwa kinyesi kinatokea hapo. Lakini cha ajabu ni muda mrefu tangu nimuone na hilo tatizo akiombaomba mpaka nilimuuliza kuwa tangu anze kuomba hajapata tu pesa ya matibabu? Tena huyu mpaka ananuka...hata kama ndio mradi sidhani kama una maslahi....mh!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    una uhakika?
     
Loading...