Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omba uoe mwanamke kama huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Mar 2, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa wenzetu wa Kenya ni kawaida kwa mwanamke kumshushia kipigo mwanaume tena cha haja kama hajaacha kodi ya meza lakini hali ni tofauti kwa TZ huku hata mwanamke awe baunsa vp lakini hawezi kato kurusha ngumi kwa mmewe kujibu mashambulizi. Lakini ukioa mwanamke kama huyu anae dandia daladala la Mbezi naamini hata mkivamiwa na majambazi mama anaweza saidia kujibu mashambulizi za kichina china huuha.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    marytina photocopy
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuu!

    Asije kuwa kweli ana undugu na kina Prayut Chan-O-Cha :biggrin:
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    I see na wewe ni mwamke wa shughuli?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana jike dume huu msamba si mchezo
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aisee pozi zuri...
    cjui kama analitoa na kule faragha.?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na huyu je..
    na huyu je...JPG
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona watu wanawasemaga wanawake wa mbagala eti wanavaa suruali kwa sababu wanapenda kupita dirishani kumbe hata kimara?
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hujui siku hizi Kimara inapanuka sana watu wanahamia sana maeneo hayo na vitongoji vyake. Na wanawake wa kimara wana nguvu sana hupambani nae kwenye kugombania daladala jamaa angu kaniambia.
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanakula mavitimoto na mambuzi choma na mabia!!!
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bongo ni bongo tu, hakuna cha mbagala wala osterbay, we are talking the same language maadam wote wapo dar, foleni ileile, kudandia daladala, mafuriko kama kawaida, na mabomu ndio usiseme
     
  15. k

    ksalama0 Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kali kweli, huyo dada ni shujaa inaonesha anapenda kuwahi kazini maana wengine wangesingizia hakuna usafiri huku mara daladala zinakatisha ruti lakini huyo amepambana mpaka amepata usafiri. Hongera zake ila awe makini na vioo vya daladala zetu vingine vina mapengo.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hii kali.............
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nawapenda sana wanawake ambao hawasubiri kuwezeshwa ili waweze. Mwanamke unaweza kila kitu niwezacho kasoro huwezi kukojoa katika sinki la kukojolea wanaume.Bazazi ni Bazazi
     
  18. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huyu mwanamke akikubana kwenye mechi usipofunga goli lazima ufanane na yule kocha aliyechezesha mech ya Yanga na Azam
     
  19. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du demu flexible huyo,i hope kitandani anajipanua hivyohivyo......konda anatamani suruali ichanike
     
Loading...