Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omba Mgomo wa Madaktari ukupitie Mbali!! Inasikitisha sana huko kitaani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Feb 8, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tukio la Kwanza:
    Hii imetokea leo alfajiri: Dada anawahi kazini saa kumi na mbili maeneo ya Kijitonyama sayansi. Yeye ni Muajiriwa wa kampuni ya simu za mikononi maeneo ya Moroko na Drive Inn Cinema. Wakati wa kuvuka, gari likamkanyaga na kumvunja mguu mara mbili. MOI pamefungwa, Hospitali zote wanamshahuri aende huko Muhimbili au alipe milioni nne kasha apate tiba.

    Tukio La Pili:
    Kijana apata Ajali. Kikanyagio kinaning'inia. Kapelekwa Temeke Hospitali, wakamwambia kwamba aende Mwanyamala Hospitali. Mwananyamala wakasema hawawezi kumtibuÂ…wakamwambia aende MOI. MOI kumefungwa!
    Wote wako kwenye dawa za kutuliza maumivu!

    Ndugu zanguni tuombe Mungu sana janga hili lituepuke na serikali 'yetu' itatue hili suala la madaktari. Ni hatari na haichagui kipato Â….Madaktari na walimu wawezeshwe!! Na si EWURA, TRA, BOT, TCRA et al.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ngoja kigogo mmoja apate ajali kitaeleweka tu!ataenda Dodoma watamuambia yule surgion mzuri yuko Muhimbili.akifika muhimbili madakta wamegoma.akipanga safari ya Apollo watamwambie appointment ni mwezi ujao.mpaka hali hii itokee ndio wataelewa huu mgomo unamaanisha nini.
     
  3. S

    Shembago JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza pole sana kwa hao ndugu zetu waliopata hayo matatizo,Ni kweli huu mgomo umeleta shida kubwa kwa watanzania wengi,Watanzania tumwombe Mungu il;i Serikali na madaktari wetu wafikie muafaka maana yeye MUNGU anaweza yote na yote yanawezakana kwa wewe na mimi tunayeamini kwamba MUNGU anajibu maombi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hakika, kwa scenarios hizo hapo mbili, huo mgomo ni wa kuusikia redioni tu!
    Poleni sana hao ndugu!
     
  5. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunangoja nini kinachotakiwa ni sisi waannchi kuingia mtaani kuishinikiza serikali iwalipe madakatari maslahi bora
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    kama ni kweli, waambie waende kibaha!
     
  7. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,598
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Yaani dah! Poleni sana wote mlioathirika au kuguswa moja kwa moja na impacts za mgomo huu. Naimani serikali imepata funzo kubwa sana na kama haitachukua hatua yeyote basi wananchi hatuna budi kuiangalia serikali ambayo haiwajibiki kwa wananchi wake. Nguvu ya umma tu
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kuwezeshwa kwa madkatari kulingana na mfuko wa serikali sio tatizo. Ni pande mbili hizo kukaa wakaelewana ni kiasi gani ama vipi. Naona kuna tatizo zaidi ya hilo.

    Kama ni ukata wa pesa serikali nyingi hata zilizoendelea pia wana matatizo kama kwetu.

    Busara zitumike madaktari wawaonee huruma wagonjwa. Watanzania tunamjua Mungu tuwaokewe wagonjwa kwa ajili ya Mungu tupate utulivu wa Moyo wote wagonjwa na madaktari.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sad.wape pole
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Inatisha na inauma sana ila tusimhusihse MUNGU kwenye issue ambazo Walafi fulani hawataki wenzao nao wafaidi, hapa tunampa MUNGU majukumu ambayo yapo within our capabilities.
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli yametokea ..mpaka sasa ndugu wanatembeza bakuli hili waweze kumnusuru ndugu yao asikatwe mguu!
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unafikiri Dr. bake anatoza centi ndogo?
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! Kazi ipo. Serikali inabidi ikae na ma daktari asap.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unadhani bake ndo hataki hela.
    bila mil3 hatibiwi huko kibaha.
     
  15. b

    balzac Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Tuangalie upande wa pili,haya ni matukio yanayotokea sana huko mikoani au maeneo ambayo hayako privileged.kwasababu yametokea dar,watu wanaona kama ni mara yakwanza kutokea Tanzania. Huduma za afya ni duni sana, imagine watu wangapi wanavunjika miguu huko vijijini,hata option ya kutibiwa moi hua hakuna, hakuna wataalam,hakuna vifaa!kama TMK au mwananyamala wanakuambia uende muhimbili wao hawawezi, you can imagine hospitali nyingine za wilaya huko mikoani walivyo na hali ngumu.Hapo ndipo utaona madai ya madaktari yana maana.kuboresha huduma za afya, kuboresha maslahi ili watu waende huko vijijini pia kuhudumia watanzania wenzetu. Vinginevyo option wanazo,wanaweza kwenda Bostwana,Namibia au wabaki mijini kwenye hospitali za wahindi na kupiga mishemishe za town. But hizo option zitawasaidia watanzania wote?au waliopo mijini tu? Umeshawahi kufikiria maisha ya watanzania yanayopotea kila siku kwa kukosa huduma bora za afya au kukosekana kwa wataalam au kuhudumiwa na mtaalam ambaye yuko demoralized? watanzania wangapi wanapata vilema huko mikoani kwakua hakuna huduma kama inayotolewa Moi?
     
  16. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    wajaribu kwenda tuu. yule dr ana huruma sana hana tamaa ya pesa.
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nisaidie kumshangaa
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280

    Kweli kabisa mkuu !
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siajelewa concept kwamba serikali ndio mkosaji ktk kadhia hii inatoka wapi.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shukran kwa kuona hilo.wananchi wanaangalia ombi letu la nyongeza ya mshahara tu hawaangalii ombi letu la kuboreshwa huduma ya afya.huko mikoani hali tete..wananchi hana hela,nikikuambia ni mara ngapi baada ya kumtibu mgonjwa wananiomba nauli utashangaa..ukipata ajali maeneo kama ya wami next stop ni tumbi,muda wote huo kutoka wami hadi tumbi ushakufa
     
Loading...