Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omary yusuph mzee.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Nov 11, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Omary Yusuph Mzee,ni aliyekuwa Naibu waziri wa Fedha na Uchumi wa serikali ya awamu ya nne katika kipindi kilichopita,anatajwa moja ya watu makini katika uongozi na shughuli anazo fanya hasa alipokuwa pale Wizarani.
    Ila nilishangaa kusikia kuwa hakugombea tena ubunge wa bunge la Jamhuri na juzi ameteuliwa na Rais wa Zanzibar kuwa Muwakilishi kwenye Baraza la mapinduzi.
    Naomba Kuuliza kwa anayejua,kipi kilifanya Mheshimiwa huyu kutotamani/kutaka/kuhitaki kurudi Mjegoni pale Dodoma?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwasababu alijua angepewa nafasi na Dr. Shein.
     
  3. Double X

    Double X Senior Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah hata mimi i was surprised kusikia hagombei, itakuwa shein alimwambia asigombeea atampa ulaji zbar.
     
Loading...