Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omary Kimbau, umeifanyia nini Kijitonyama?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bujibuji, Jul 22, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Barabara mbovu, maji ya shida maisha magumu.
    Foleni inaanzia Moroko hadi Mwenge, eneo ambalo kata yake ipo.
    Barabara mbadala zipo, haziwekwi lami wala kukwanguliwa.
    Zuzumagic huyo tumemchoka na hatumtaki.
    Akagombee udiwani hukohuko Masaki kwenye maslahi nako.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kimbau!!
    Oh! I know the guy, huwa hakosi kwenye shoo ya FM academia pale katika ukumbi wa kijiji cha Makumbusho.
    Na ni kawaida yake kuwatunza(kuwapa pesa) akina Nyoshi El Saadat sauti ya Simba.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Ndio taabu ya kuwachagua mapedeshee.
    Mwenge Kijijini maji si ya uhakika, kipindi cha mvua ni balaa,
    mifereji hamna.
    Madampo yanaibuka kila siku, sasa dampo limehamia kwenye Zahanati ya Mwenge.
    Ukienda kupata tiba unarudi na mafua huku kifua kikuuma kutokana na harufu kali ya uchafu.
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani nyie wakazi wa Kijitonyama mlimchagua huyo kimbau kwa vigezo gani hasa?
    Majuto mjukuu mnalo, limewaganda.
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msimpe kura tena huyu bitozi.
    Tafuteni watu makini wenye kuelewa nini maana ya dhamana ya uongozi.
     
Loading...