Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omari Nundu vs Rostam Aziz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by arigold, Apr 27, 2012.

  1. a

    arigold JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kumbe lile dili la dola milioni 300 lilichongwa na Rostam ambaye alisha waweka sawa watu wa MAGAZETI, TREASURY, TPA MANAGEMENT, KAMATI YA BUNGE, BODI YA TPA na wengineo

    kazi ya USD 300 MILLION ilikuwa over inflated to 600 million....mkulo out of those angepata 24 million usd

    Nundu ndugu yetu kazi unayo maana kama ngoma ni vs ROSTAM hii haitoisha leo wala kesho sasa subirini muone kijana wa rostama akija hapa JF kuja kumsafisha.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kwenye shamba la bibi bana...
     
  3. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lete source
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona story za vijiweni zinakuja JF kwa kasi!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi toka ndani ya moyo wangu namuona Nundu kama hana hatia ila ameingilia tu kwenye mirija ya watu ambao walikuwa wamejipanga kujinufaisha.

    Nundu ni intruder ndio maana anapigwa kila mahala watu walikuwa na mchongo wao yeye amekuja kuharibu sherehe.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa. tetesi zisizo na ushahidi!
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Naona connection ya Rostam hapo ndio maana Mwenyekiti wa kamati ya miundombinu Serukamba nae alikuja juu akimshambilia Nundu juu ya hiyo dilii!! Huyu Serukamaba ni boi ya Lowassa na Rostam na EL lao ni moja. Kama ni hivyo ni dhahili kuwa Nundu hawezi kubakia kwenye wizara hiyo kwani hilo dili kama limesukwa na Rostam mkweree lazima ana mshiko safi hapo. Ningekuwa Nundu saa hizi nahamisha vitu vyangu toka hiyo ofisi kwani ibilisi kisha ingia; serikali hii haitaki wazalendo inawakumbatia maharamia kwa kwenda mbele!!
     
  8. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawezi fanya hivyo kwani alishasema hata chooni ataingia kufuatilia utendaji
     
  9. D

    Determinant Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Nundu kashambuliwa sana na kamati ya miundimbinu. Lakini kama kweli kuna mkono wa Rostam, Serukamba lazima ang'ake kwa sababu ni mfuasi mkubwa wa Rostam. Nilifikiria sana kuwa serukamba kapata wapi ujasiri huo, kumbe kuna mgao wake kapata au ameaidiwa kupata. Sijawahi mkubali Serukamba hata siku moja na sitegemei kuwa anaweza kuwa mtetezi wa wanyonge. Namwomba Mh. Rais amwache waziri Nundu kwenye wizara hiyo ikiwa kweli alichokisimamia ni cha kweli. Aidha nashauri serikali itumie vyombo vyake vya dora kubaini ukweli na haki itendeke na kama naibu waziri amemzunguka waziri wake awajibishwe mara moja.
     
  10. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vita ya Rostam hata serikali hawaiwezi.Namsikitikia sana Mh. Nundu
     
  11. Marunda

    Marunda Senior Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaielewa thread yako. Tueleze umezipata wapi? habari hizi
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waziri Nundu ni mtu safi, mtu wa maadili, hahongeki wala si mtu wa tamaa. Yeye ni mtaalamu wala si mwanasiasa ndo maana walijua hawawezi kumshirikisha kwenye mchezo mchafu.

    Miaka yote amefanya kazi ICAO akiishi Canada, dola kazizoea na ana pesa na malupulupu ya ICAO na wizara na nchi hii inamuhitaji [FONT=&quot]

    [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  13. k

    kagame Senior Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulipo na maslahi napo waweka comment za kitoto kabisa, unatumika vibaya ila mwishoni jiandae kudondoshwa kama gunia la viazi. Pole yako kwa aibu na fedhea unayojitengenezea weye na familia yako.
     
  14. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akayewajibishwa ni Nundu as usual kwani ****** ana mshiko wake kupitia kwa Ridhiwani. Endeleeni kutoa machozi liwalo na liwe hukumu ni 2015 hayo mengine ni kelele za chura. Kama atabadili cabinet utashanga hiyo timu ya sasa ni cha mtoto itakuwa ya aibu and nimjuavyo ****** hatabadili kisingizio wanatengeneza bajeti ??
     
  15. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi niko TEAM NUNDU

    Rostam akitaka aje lakini tutamwaga mboga sisi
     
  16. a

    arigold JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Game over

    Rostam kashinda na ataendelea kula na Mwakyembe hizo dola milioni 600
     
  17. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana kuona watu wenye nia njema na nchi hii wakichezewa rafu. Ila lile dili alilolikataa Mh. Nundu huyu akilipitisha nchi haitatawalika. Japo watanzania wanaonekana ni wajinga lakin nadhani hawawezi kuendelea kuvumulia.
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    rejao

    ogopa story za vijiweni,maana huko ndiko dili huanzia,ukweli hupatikana vijiweni
     
  19. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usafi wake ndio unaomuondoa kwny madaraka......lile ni chama la wachafu.....wezi, mafisadi sasa haiwezekani ulast long while unainterupt deal za wenye inji.
     
  20. m

    mharakati JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    katika mawaziri walioonewa ni Nundu.mfutakamba alikua anatumiwa na Rostam..huyu ms*nge Rostam ameshafanya hapa kama nyumba ya bibi yake anaweza kuvunja glass, masahani, na kuharibu chcochcote anachokitaka bila ya kunyooshewa kidole.

    yaani fikiria mtu achukue $300 mil halafu mimi, wewe, mama,baba, watoto wetu tuanze kulipa deni hewa kwa wachina..huyu jamaa amnaleta sana hasira huyu
     
Loading...