Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omari Nundu, TIC, Pinda...nendeni Lamu Kenya muone

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by autopilot, Mar 2, 2012.

  1. a

    autopilot Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha ajbu wake ECO-IMPERIALISTS kutoka Kenya (WWF& CO) waliopinga tusijenge barabara Serengeti wako kimya juu ya huu mradi kwa sababu una manufaa kwa kenya

    Tazama from 10:30



    [​IMG]

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    bado wanatengeneza mchakato na kufanya upembuzi yakinifu watarudi kuja kutupa taarifa baadae
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    i did not see lamu project... just talking,,,

    hii topic haifai hapa!!!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Subirini mtaona jinsi JK,CCM & Co watakavyo kuja na makongamano,MoU, Seminar na kutiliana saini za ujenzi wa bandari mpya Bagamoyo na reli mpya ya tanga- musoma na dar-mnz-kgm kisa wamesikia Kibaki kaweka jiwe la msingi Lamu. Yote ni usanii tu.
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu niliwahi kuambiwa kuwa ukitaka kufanikiwa kirahisi angalia na wenzako wanafanyaje kitu gani hii itakusaidia kuokoa muda wa kufikiria saaaaaaaaaana kumbe solution ipo miaka 100 iliyopita. Nimeangalia kwa macho yangu leo mchana kupitia CITIZEN TV wakenya wamezindua rasmi ujenzi wa reli hiyo. Pia usisahau wanamalizia uwanja wa ndege wa kimataifa hapo nyuma ya mlima wetu Kilimanjaro sisi ndio kwanza tunaziba viraka kwenye viwanja vyetu na kusaini makabrasha then tunayatia kapuni baada ya kulipwa posho za sherehe ya kusaini. Mwanza airport iko hoi utadhani Mwanza iko Sudani ila ukiwauliza Precision watakwambia hakuna route yenye pesa kama Mwanza
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sisi wabongo ni watu wa ajabu sana, tumeshabikia humu ndani kupinga ujenzi wa Serengeti highway na sasa watu kila kona eti wanashabikia ujenzi wa Lamu port utafikiri itawasaidia nini. Watu wengi humu ndani hawatambui kuwa uharibifu wa mazingira wa Lamu port ni mkubwa kuliko ule wa kusadikika wa Serengeti highway.. Wake-up WaTanzannia...bao la kisigino hilo...:A S-coffee:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    si usewe huo uharibifu ni nini au tupe link inayoelezea huo uharibifu? kuliko sisi na ngonjera zetu mara kuwait fund, mara mbia, mara recession, umeme ulikosekana tukashindwa kutia saini, mara upembuzi yakinifu, mchakato , na ngojera ya kuwa mradi mkubwa kusini mwa afrika na watu watakuja kuangalia (utali wa ndani)
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Watanzania ni mabingwa wa Viduku na Kwaito za kuiga.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tuna fursa,tujenge Mtwara Port,
     
  10. m

    mbosia Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    MZEEE sio bao la kisigino tu bali la masafa marefu wakati wenzetu walipokuwa wanafanya HARAMBEEE kuchangia wtoto wao kwenda KUSOMA HATA NJE YA NCHI sisi tuliendelea na KAMATI ZA SHEREHE ZA HARUSI;VIPAIMARA;MAULID;KOMUNYO;BESIDEI na mengine mengi. Ukiomba uchangiwe au hata KUKOPESHWA kupeleka mtoto shule unakuwa KITUKO;KEJELI naKICHEKO mtaani. Bado tutafungwa mabao mengi ngoja EAC ikomae tutaona.
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,757
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Majirani wanasema not only do they think big but they also think biggest. Mradi unajumuisha bandari,reli , barabara hadi Sudan na Ethiopia,bomba la mafuta,viwanja vya ndege vitatu vya kimataifa(Lamu,Isiolo na Turkana). Wamethubutu sasa wanasonga mbele!
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    cha ajabu waliokuwa wanaongoza kupinga maradi wa serengiti ni asasi za mazingiza za Kenya wakisaidiwa na wazungu wa Ulaya na Marekani

    Na sisi bila aibu tukaamua kuwasikiliza hawa waKenya

    Kumbe wao wanakuja kutupiga bao
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. T

    Tinker Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona visingizo havijaja mpaka sasa?

    maana sie watu wa visingizio tuuu
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  17. T

    Tinker Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwisa habari yetu sie na vision 2025
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Omari Nundu ni mpenda maendeleo na najua atakuwa anasoma hizi habari lakini kama wizara yake haina pesa afanyeje jamani?
     
  19. lukenza

    lukenza Senior Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    slidingroof: This is not the time to make jokes workup
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    elaborate
     
Loading...